General Category > Off Topic

ทำเนียบชื่อทีม รถแต่ง

<< < (8/12) > >>

JesseChan:
ถ้าเพื่อนๆ สมัยเรียนตอนใส่กางเกงขาสั้นก้อ

Tetsu (พวกสาธิตกระโปรงม่วง รุ่น 10 มั้ง)
Okus member (Old Kasetsart University School)
OV (Old Vatchirawuth)
OSK (Old Suan Kulap)

หวนนึกถึงเมื่อสมัยนั้น....

resuper7:
7000 RPM ครับ

Maximus Hippopotemus:
หลังจากได้เห็นชื่อทีมสมัยก่อนแล้วทำให้ผมอยากทราบว่าสมัยนั้นรูปแบบสติ๊กเกอร์ทีมต่างๆเป็นยังไงอ่าครับ

Red-Dat:
 :good: ผม อยู่ Jaima ตั้งแต่ อยู่ ม.รังสิต 10 กว่าปีแล้วมั้งครับ

Stormy:

--- Quote from: ArtRacing (axsil) on January 02, 2008, 02:36:10 am ---ผมจำได้แค่นี้ครับ บางชื่อก็มีเพื่อนๆแจ้งเข้ามา ส่วนชื่อทีมแต่ก่อน ผมอาจจะนึกไม่ออกแล้ว
พี่ๆในบ้านบางกอกฯ นึกชื่อทีมไหนได้อีก รบกวนบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ  :>D

ทำเนียบรายชื่อทีมรถแต่ง ไม่จำกัดนะครับว่าจะต้องเป็นชื่อ ทีมรถแต่ง ที่มีอยู่แค่ในกรุงเทพฯ ต่างจังหวัดก็นับรวมด้วยนะครับ..........

ENIGMA

--- End quote ---

I like this name krup  :wink: but there is already a new race outfit under this name

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version