Author Topic: เชิญชมรถพวกเราโชว์ในงาน BKK Used Car & SuperCar Show 20 ที่เมืองทองธานีพรุ่งนี้  (Read 36809 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline hanjeeaun

• Love Me Love My FIAT ^_^
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:December 04, 2011, 03:24:03 pm
^_^   Love Me Love My FIAT   ^_^

Offline C_Cat

• Member
  • Last Login:February 15, 2011, 04:03:31 pm
อยากเห็นของจริงกับเค้าบ้างจังค่ะ มีงานไหนคนธรรมดาไม่มีรถ จัดโชว์มั้งค่ะ อยากไปถ่ายรูปมั้งค่ะ

Offline OKUMI RT

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT
อยากเห็นของจริงกับเค้าบ้างจังค่ะ มีงานไหนคนธรรมดาไม่มีรถ จัดโชว์มั้งค่ะ อยากไปถ่ายรูปมั้งค่ะ

งานรถคลาสสิคก็รึเรื่อยๆครับ ติดตามข่าวในเว็ปนี้แหละครับ ถ้าบ่อยหน่อยก็ Sunday morning drive ซึ่งจัดทุกเดือนครับ สำหรับงานใหญ่เดี๋ยวจะแจ้งอีกทีครับว่ามีเมื่อไหร่
งานรถคลาสสิคทุกงานใครสนใจก็ไปชมได้เลยนะครับ ไม่ต้องมีรถก็ไปได้ครับ

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย
รักสิบล้อ ต้องรอสิบโมง

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments