Author Topic: ★★★ SMD October 2010 "Visit our Friend Community Mall Pure Place" 17/10/10 ★★★  (Read 48288 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline scoot2

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:January 13, 2023, 10:35:50 am
เห็นด้วยครับ น่าไปลองซักครั้งครับน้องscoot2

นัดกันเมื่อไหร่ดี  :grin: :grin: :grin: :grin:

ในที่สุดก็มีคนเปิดประเด็นมาแล้ว .... \^^/ \^^/
ยินดีเลยครับพี่เอก ว่าแต่ร้านเขาเปิดวันไหนเหรอครับ ไว้ว่างๆ คืนวันศุกร์ ตามประสาชายโสด ไปลองดื่มด่ำเบียร์เยอรมันดู  :><: :><: :><:
ก่อนที่ฉันจะตาย ....!!!

Offline DeJAvOO

• Member
  • Last Login:May 25, 2021, 12:02:05 am
มีความสุขทุกครั้งที่ได้ไปร่วมงาน SMD ครับ

Offline ท่านจอมพล

• ชาติอยู่เหนือสิ่งใด
  • Member
  • Last Login:September 05, 2011, 05:38:44 pm
    • Classic Car Association Thailand and Mercedes-Benz Club Thailand
ขอบคุณ คุณตรีที่ต้อนรับพวกเราเป็นอย่างดี Pure Place สง่างามคู่ควรกับชาวคลาสสิคอย่างเราครับ

Offline OKUMI RT

• Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT
เห็นด้วยครับ น่าไปลองซักครั้งครับน้องscoot2

นัดกันเมื่อไหร่ดี  :grin: :grin: :grin: :grin:

ในที่สุดก็มีคนเปิดประเด็นมาแล้ว .... \^^/ \^^/
ยินดีเลยครับพี่เอก ว่าแต่ร้านเขาเปิดวันไหนเหรอครับ ไว้ว่างๆ คืนวันศุกร์ ตามประสาชายโสด ไปลองดื่มด่ำเบียร์เยอรมันดู  :><: :><: :><:

เล่นกำฝาเบียร์ด้วยมั้ย  :knuppel2:

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย
รักสิบล้อ ต้องรอสิบโมง

• Member
  • Last Login:January 13, 2023, 10:35:50 am

เล่นกำฝาเบียร์ด้วยมั้ย  :knuppel2:

ถ้าพี่ส้ม โอเค ผมก็พร้อมครับ ไปกับพี่ส้มหายห่วง เพราะพี่ส้มแกล้งผมตลอด ฮ่าๆๆๆ
ปล. ร้านเขาเปิดวันไหนครับพี่ผมยังไม่ทราบเลย ต้องนัดกันไปลอง   \^^/ \^^/ \^^/

Offline AKE

• สัพเพ สัตตา อะเวรา โหนตุ อัพพะยาปัชฌา โหนตุ อะนีฆา โหนตุ สุขี อัตตานัง ปะริหะรันตุ
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:October 23, 2023, 12:13:13 pm
ให้ผ่านเดือนตุลาคมไปก่อนก็แล้วกันครับน้องscoot2
เดือนพฤศจิกายน ก็แล้วกันครับ เดี๋ยวนัดกัน  \^^/ \^^/

ร้านเค้าคงตกแต่งเสร็จพอดี เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาพี่ไปเดินๆดู ร้านเค้ายังไม่เสร็จดีเลย (เสร็จกันหมาดๆๆเลยมั้ง) มีพนักงานต้อนรับอยู่หน้าร้าน ใส่หมวกแม่มดด้วย ดูเหมือนในหนังแฮรี่ พอตเตอร์ เลย อิอิ  :grin: :grin:

คติธรรม : "คนเราเมื่อมีลาภก็มีเสื่อมลาภ เมื่อมีศุขก็มีทุกข์ เมื่อมีสรรเสริญก็มีนินทา เปนของคู่กันมาเช่นนี้ จะไปถืออะไรกับปากมนุษย์ ถึงจะดีแสนดีมันก็ติ ถึงจะชั่วแสนชั่วมันก็ชม นับประสาอะไร พระพุทธเจ้าผู้ประเสริฐ ยังมีมารผจญ ยังมีคนนินทาติเตียน ปุถุชนอย่างเราจะรอดพ้นจากโลกธรรมดังกล่าวแล้วไม่ได้" โดย ธมมวิตกโก ภิกขุ

Offline AKE

• สัพเพ สัตตา อะเวรา โหนตุ อัพพะยาปัชฌา โหนตุ อะนีฆา โหนตุ สุขี อัตตานัง ปะริหะรันตุ
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:October 23, 2023, 12:13:13 pm
เห็นด้วยกับท่านจอมพลเป็นอย่างยิ่งครับ  :good: 

"สถานที่สวย บรรยากาศดี อาหารอร่อย ต้องที่ Pure Place สัมมากร"

:good: :good: :good: :good: :good:

ขอบคุณ คุณตรีที่ต้อนรับพวกเราเป็นอย่างดี Pure Place สง่างามคู่ควรกับชาวคลาสสิคอย่างเราครับ
คติธรรม : "คนเราเมื่อมีลาภก็มีเสื่อมลาภ เมื่อมีศุขก็มีทุกข์ เมื่อมีสรรเสริญก็มีนินทา เปนของคู่กันมาเช่นนี้ จะไปถืออะไรกับปากมนุษย์ ถึงจะดีแสนดีมันก็ติ ถึงจะชั่วแสนชั่วมันก็ชม นับประสาอะไร พระพุทธเจ้าผู้ประเสริฐ ยังมีมารผจญ ยังมีคนนินทาติเตียน ปุถุชนอย่างเราจะรอดพ้นจากโลกธรรมดังกล่าวแล้วไม่ได้" โดย ธมมวิตกโก ภิกขุ

• Member
ให้ผ่านเดือนตุลาคมไปก่อนก็แล้วกันครับน้องscoot2
เดือนพฤศจิกายน ก็แล้วกันครับ เดี๋ยวนัดกัน  \^^/ \^^/

ร้านเค้าคงตกแต่งเสร็จพอดี เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาพี่ไปเดินๆดู ร้านเค้ายังไม่เสร็จดีเลย (เสร็จกันหมาดๆๆเลยมั้ง) มีพนักงานต้อนรับอยู่หน้าร้าน ใส่หมวกแม่มดด้วย ดูเหมือนในหนังแฮรี่ พอตเตอร์ เลย อิอิ  :grin: :grin:

ได้เลยครับพี่เอก เพราะช่วงนี้ก็เร่งๆทำรถกันอยู่  คงจะไม่ค่อยว่างกัน  "v" "v"
แต่ว่าพนักงานต้อนรับในร้านเป็นแบบ style แม่มดเหรอ ผมชอบแม่มดน้อย  :grin: :grin:
ต้องเตรียมตัวและเตรียมใจไปเป็นพอมด  :><: :><:

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments