Author Topic: ปัญหาโลกแตกของชาว Classic Car เช่าที่เก็บรถ  (Read 1886 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Tub8220

• Member
  • Last Login:September 12, 2016, 01:00:38 pm
 :help:
รบกวนพี่ชาวบางกอกครับ เนื่องจากต้องย้ายบ้านไปอยู่คอนโดครับ ที่จอดรถเลยเป็นของหายาก โดยไม่เคยคาดคิดมาก่อนว่าจะเจอปัญหานี้ อยากหาที่ให้เช่าจอดรถอะครับ ใครมีหรือทราบขอคำแนะนำหน่อยครับ ถ้าเป็นแถว ร่มเกล้า มีนบุรี ลาดหร้าว รามอินทรา หรือ รัชดา ได้จะดีมากเลยครับ

รบกวนอีกครั้งครับ

Offline Pan

• Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:December 21, 2023, 05:16:03 pm
ใกล้โรงงานผมเลยครับ ผมมีที่อาจรับฝากได้อยู่พัฒนาการสนใจไหมครับ
ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Offline Tub8220

• Member
  • Last Login:September 12, 2016, 01:00:38 pm
เงื่อนไขเป็นยังไงบ้างครับคุณแผน

Offline Pan

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:December 21, 2023, 05:16:03 pm
ลองโทรถามเขาดูนะครับ 0818125224 คุณชาญ เขาเคยจะให้เช่าทั้งอู่ 14 คัน เลยครับ
ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Offline jojoejoez

• Member
  • Last Login:April 16, 2021, 08:00:22 pm
คิดจะทำเหมือนกันครับ เป็นประตูกระจก 1 ล๊อคเลย แบบซัก 4x5 เมตร มีเครื่องควบคุมความชื้น เป็นห้องปิด อยู่ในที่ร่ม แล้วก็มี Service ตรวจเช็คลมยาง ตลอดทุกอาทิตย์ โครงสร้างมีประกันภัยต่างๆ รวมทั้งประกันรถด้วย ฯลฯ อยากรู้ว่าถ้าเช่า จะยอมจ่ายที่เดือนละเท่าไหร่กันหรอครับ Location อาจจะเป็นตรงแจ้งวัฒนะครับ มี รปภ เฝ้า 24 ชั่วโมงนะครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments