Author Topic: รบกวนนิดนึงครับมีงบซักเท่าไหร่ดี  (Read 3899 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline STAGE_6th

• Member
  • Last Login:March 12, 2012, 04:03:01 pm
พอดีเพิ่งมาศึกษารถแนว retro สนใจ celica ta22 งบเท่าไหร่ถึงจะพออ่ะครับ เอาแบบพอขับได้

แล้วราคามันจะขึ้นอีกมั้ยครับคาดว่าคงใช้เวลาเก็บตังค์อีกนานเกือบๆปีหรือแนะนำรุ่นอื่นๆก็ได้ครับแบบ2ประตู

ขอคำชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ

ปล.ถ้าตั้งกระทู้ผิดที่ผิดทางก็ลบหรือไม่ก็ย้ายไปได้เลยครับ  w^w

Offline donutjovi

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:January 01, 2022, 01:04:10 pm
ta22 น่าจะมีตั้งแต่ 3-4 หมื่น จนถึงเท่าไรไม่รู้ แล้วแต่สภาพ และผู้ขาย

ส่วนรุ่นอื่นที่เป็นสองประตู มีอีกเยอะครับ
ลองดูในเวปนี้ไปเรื่อย ๆ ครับ มีให้เห็นเยอะแยะไปหมดครับ

ปล. เวบนี้มีบอร์ดอื่นด้วยนะครับ ลองเปิด ๆ ดูเรื่อย ๆ ครับ  :good:

Offline OSBIL

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:November 13, 2022, 12:48:19 am
พอดีเพิ่งมาศึกษารถแนว retro สนใจ celica ta22 งบเท่าไหร่ถึงจะพออ่ะครับ เอาแบบพอขับได้

แล้วราคามันจะขึ้นอีกมั้ยครับคาดว่าคงใช้เวลาเก็บตังค์อีกนานเกือบๆปีหรือแนะนำรุ่นอื่นๆก็ได้ครับแบบ2ประตู

ขอคำชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ

ปล.ถ้าตั้งกระทู้ผิดที่ผิดทางก็ลบหรือไม่ก็ย้ายไปได้เลยครับ  w^w

เก็บตังไปก่อนครับช่วงนี้ เศรษฐกิจยังไม่ค่อยดี รอหลังเผาจริงหวังว่ารถคงถูกลง  >*|
ส่วนช่วงนี้ศึกษาไปก่อนนะครับ TA22-23-25-27-28 เป็นตัวเลือกที่ดีแล้วครับ
ราคาตั้งแต่ 6 หมื่น- 5 แสนแล้วแต่ชอบครับ  :azn:
เรื่องราคาไม่ฟันธงครับ ขึ้นอยู่กับบุพเพ  :><:
" รู้มากเท่าไร ก็ไม่สู้ เท่ารู้ตัว "O ld
S low
b ut
I
L ove

Offline bungkee

• Member
  • Last Login:March 26, 2016, 10:49:45 pm
ta22 ต้องใช้ความอดทนและดวงในการเสาะแสวงหาถ้า อยากได้แบบงบน้อย สภาพสวย เพราะส่วนมากตั้งราคากันแบบตามใจ
คนขายไปแล้ว  อดทนะนครับอดทน สู้ๆๆ

Offline donutjovi

• Member
  • Last Login:January 01, 2022, 01:04:10 pm
แถวบ้านมี 22 ประเภท ซุกป่า ซุกดง อยู่ 3-4 คัน
แต่ไม่เคยถามซักที เพราะไม่ใช่แนว และดูสภาพแล้วไม่น่าลุ้น
แต่ถ้าได้ผ่านจะลองถ่ายรูปมาให้ชม

Offline STAGE_6th

• Member
  • Last Login:March 12, 2012, 04:03:01 pm
โอ้วววว...ขอบคุณมากครับสำหรับทุกคำตอบพี่ๆในนี้ใจดีมากครับ

ตอนแรกหลังจากตั้งกระทู้เสร็จเปิดไปเจออีกห้องนึงพอดีนึกว่าโดนลบไปแล้ว

ยังไงๆก็ยังไม่รีบที่จะซื้อหรอกคงต้องศึกษาอีกเยอะมากๆเพราะเคยเล่นแต่มอไซค์โบราณ

ไม่เคยสัมผัสไม่ศึกษารถแนวนี้ซักทีคงต้องใช้เวลาอ่ะครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคร้าบบบ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments