Author Topic: มาแล้วจ้า... ดุ่ย คับป้า vs E30 กลีบลำดวน...  (Read 374502 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline top30

• 28/30/34
  • Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:January 02, 2020, 11:45:10 pm
แจมรูปเหตุการณ์วันบ้าพลัง..ล้อเป่งครับบบบบ... :wink: :wink: :wink:

อ้าววตุ้ย..เห็นกันแล้วก็ไม่ทักกก..อิอิ...พอดีขับรถหลงไปแถวโน้นนนนนนนนนหนะครับ :a_smiley: :a_smiley:
Happiness only real when shared

Offline akekasak

• Member
  • Last Login:April 08, 2016, 04:18:21 pm
w^w  ทำรถ E30 ทั้งทีต้องอย่างนี้สิครับ  อย่าให้เข้าทำนอง " ฆ่าควายเสียดายพริก" ล่ะครับ จะคอยติดตามครับผม
อูย ดูจากเเต่ละอย่างเเล้วถ้าจะหมดพริกไปหลายสวนเลยนะเนี่ย เเถมพริกอาจจะขาดตลาดเอาได้ง่ายง่าย :grin:

Offline akekasak

• Member
  • Last Login:April 08, 2016, 04:18:21 pm
ลืมไป
ปล จารย์ต็อบคราวหน้ากรุณาเอา ดูป้องของจารย์ วางเเทนไฟเเช็คอันละ10บาท
เถอะครับ เอาปีน่า หมองหมด   :o< :grin: :grin: :grin:

Offline B123

• Member
  • Last Login:August 15, 2018, 03:11:03 pm
 :2funny: อ้าววววว อจ.ต๊อป มีพยานพบเห็น ที่หัวหิน ไปกะใครมาหละคร๊าบบบ...  :grin:

กระทู้นี้ไม่ถึงหน้าที่ 50 ให้เตะน้าดุ่ยเลยจริงๆครับบบ :grin: :grin: :grin: :grin:
น้าดุ่ยต้องอย่าลืมกระดูกหมาทิ่มยางแตกด้วยยยยยยย :grin: :grin: :grin:

รอชมๆๆๆ..รีบๆตามมานะน้านะ... :wink: :wink: :wink:

จารย์ ท้อปไปทำอะไรที่หัวหิน week end ที่ผ่านมาฮะ อิอิ

ป.ล. อยากอ่านต่อเร็วจังครับ น่าสนุกจริงๆ

Offline Hayabusa

• !!! SKYLINE HGC 210 !!!
  • Member
  • Last Login:September 20, 2015, 02:22:20 am
 :good: :good: :good:

รออ่านต่ออยู่ครับน้าดุ่ย
PURE-PASSION

Offline Flying Dutchman

• Member
  • Last Login:April 15, 2018, 11:17:57 pm
ขอบคุณที่ให้เกียรติเอ่ยถึงครับ

ตาดู หูฟัง มือจับ ปากถาม คือสูตรสำเร็จแห่งความรู้ และทั้งหมดต้องใช้เวลา

ความสนุกของการบูรณะรถเก่ามันอยู่ตรงนี้แหละ ที่ได้สืบเสาะค้นหา ถามผู้รู้ และมุดลงไปทำเอง พอเสร็จแล้วมันจะเกิดความภาคภูมิใจ
ถูกระเบียบผิดระเบียบไม่ใช่สลักสำคัญ ระเบียบคือสิ่งอ้างอิง เหมือนตอนเด็กๆครูบอกว่ากางเกงถูกระเบียบต้องสูงจากหัวเข่าหนึ่งเซนติเมตร เดินหาซื้อจนทั่วจนเจ้าของร้านส่ายหัวบอกว่าถ้าจะเอายาวเท่านั้นคงต้องเอากำปั้นยัดเข้าไปที่เอวสองข้างก่อนคาดเข็มขัดจะได้ไม่หลุดมากองที่พื้น เอาเป็นว่าจะยาวเท่าไหร่ก็ช่างมันเถอะ แต่ใส่เข้าไปแล้วมันไม่ดูเหมือนกางในตัวที่สองก็น่าจะใช้ได้

เมื่อยี่สิบปีก่อนนาย Burkard Bovensiepen คงจะตื่นขึ้นมาด้วยกระดาษเปล่าในหัวนั่งมอง E30 เดิมๆคันหนึ่งแล้วจินตนาการว่าควรจะใส่อะไรที่ "ผิดระเบียบ" ลงไปให้มันกลายมาเป็น C2 2.7 ด้วยเหมือนกัน

Offline ggmf

• Member
  • Last Login:September 05, 2016, 01:26:07 pm
ติดตามอยู่ครับ  :good:

Offline babae30

• ได้เริ่มต้นดีกว่าถึงจุดจบ
  • Member
  • Last Login:January 23, 2019, 08:50:49 pm
 :yellowafro: มาตามต่อน่ะพี่น่ะ

Offline luvbug

• Member
  • Last Login:July 15, 2016, 11:22:11 am
 :good:  ..รอชมต่อคร้าบ

Offline MY GOD

• Member
  • Last Login:August 21, 2019, 07:01:50 am
 :o<  น้าดุ่ยมาเอาล้อผมไปใส่คู่หน้าดีกว่าไม๊
น่าจะดูสวยกว่าครับ

Offline iamwashmania

• Verified Member.
  • Member
  • Last Login:December 04, 2023, 05:47:34 pm
    • jglaze
w^w  ทำรถ E30 ทั้งทีต้องอย่างนี้สิครับ  อย่าให้เข้าทำนอง " ฆ่าควายเสียดายพริก" ล่ะครับ จะคอยติดตามครับผม

ha ha ha ha ชอบ เสียดายพริกครับ
บ้านบางกอก.......for Life!ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Offline blablabla

• **กระเบื้องจะเฟื่องฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม**
  • Member
  • Last Login:February 16, 2021, 01:19:59 pm
หลังจากที่ลองใส่แล้ว ปรากฎว่า......ตามรูปเลยครับ เชืญทัศนา
คำคมประจำวันนี้   "มีด"

Offline Pan

• Member
  • Last Login:December 21, 2023, 05:16:03 pm

ha ha ha ha ชอบ เสียดายพริกครับ

เหมือนกันเลยพี่เจี๊ยบ
ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Offline Pan

• Member
  • Last Login:December 21, 2023, 05:16:03 pm
อ่านกระทู้เลยเวอะไปเยี่ยมรถตัวเองมาบ้างทำตั้งแต่เดือน May  >*| >*| >*|
รถคุณ บลาๆๆๆ สวยจัง

ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่

• **กระเบื้องจะเฟื่องฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม**
  • Member
  • Last Login:February 16, 2021, 01:19:59 pm
ขอบคุณ คุณแผนมากครับ &v& ผมเองคือคนที่เคยโทรไปปรึกษาคุณแผนเรื่องการพ่นกันสนิมไงครับ
ผมติดตามกระทู้ของคุณแผนเหมือนกันครับ
อ่านกระทู้เลยเวอะไปเยี่ยมรถตัวเองมาบ้างทำตั้งแต่เดือน May  >*| >*| >*|

• Member
ตอนนี้ล้อหน้ายังไม่ลงตัว งั้นเอา BBS RX ใส่แก้ขัดไปก่อนแล้วกัน คิ้วประตูก้อหาย

ด้วยความง่าวของตัวเอง เปิดประตูรถด้านคนขับถอยเข้าบ้าน ชนเสาบ้านตัวเองซะงั้น(โด่ ไอ้ฟาย....ย)

จริงๆไม่อยาก ให้ดูหรอกครับรูปนี้ แต่ไหนๆก้อไหนๆแล้ว  ด้วยสปิริตสูงส่ง

อยากให้พี่น้องบ้านบางกอกได้ชมแบบ "รูปจริงเสี่ยวจริง" กันไปเล๊ยยยยยยยยย "v" "v" "v"

« Last Edit: January 13, 2009, 09:37:29 pm by blablabla »

Offline ป้อ (theringmeister)

• Member
  • Last Login:September 23, 2020, 11:02:59 am
ตอนนี้ล้อหน้ายังไม่ลงตัว งั้นเอา BBS RX ใส่แก้ขัดไปก่อนแล้วกัน คิ้วประตูก้อหาย

ด้วยความง่าวของตัวเอง เปิดประตูรถด้านคนขับถอยเข้าบ้าน ชนเสาบ้านตัวเองซะงั้น(โด่ ไอ้ฟาย....ย)

จริงๆไม่อยาก ให้ดูหรอกครับรูปนี้ แต่ไหนๆก้อไหนๆแล้ว  ด้วยสปิริตสูงส่ง

อยากให้พี่น้องบ้านบางกอกได้ชมแบบ "รูปจริงเสี่ยวจริง" กันไปเล๊ยยยยยยยยย "v" "v" "v"

เคยเห็นวิ่งอยู่แถวร้านน้าเจี๊ยบ โหดมากๆครับ  :good:

Offline Pan

• Member
ขอบคุณ คุณแผนมากครับ &v& ผมเองคือคนที่เคยโทรไปปรึกษาคุณแผนเรื่องการพ่นกันสนิมไงครับ
ผมติดตามกระทู้ของคุณแผนเหมือนกันครับ

ตายละแล้วผมตอบรู้เรื่องอะป่าวละเนี้ย  >*| >*| >*|
ทำสีเมื่อไรบอกนะครับจะบริการไปส่งถึงที่เลย

Offline OouVintage

• PainKiller Racing Team
  • Member
  • Last Login:February 04, 2023, 01:13:03 pm
    • OouVintage
เพิ่งกลับมาแล้วเห็นกระทู้นี้ ดีใจมากๆครับที่เห็นล้อชุดนี้อีกครั้ง  :smitten:
บรรยายได้สะใจมากครับ  :good: :good: :good: ............ ขอนั้งรอฟังต่อด้วยคนครับ  :grin:

Offline tokenn

• Trouble is impossible!!!
  • Administrator
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:August 11, 2023, 06:03:41 pm
โอยพักนี้ไม่ค่อยสะเบยยยยยเลยยยยย กระทู้วางยาเต็มไปหมด  D:X

ติดยา อี ซ่ะแล้วเรา   :help:

w^w
Trouble is something to Learn,
Learning how to Fix.
Fixing something is to Think,
Thinking how to be Mature -> a little rascal again!

Offline Hayabusa

• !!! SKYLINE HGC 210 !!!
  • Member
  • Last Login:September 20, 2015, 02:22:20 am
โอยพักนี้ไม่ค่อยสะเบยยยยยเลยยยยย กระทู้วางยาเต็มไปหมด  D:X

ติดยา อี ซ่ะแล้วเรา   :help:

w^w

E 30 รึเปล่าครับพี่ยาที่ว่าติด :grin: :grin: :grin:
PURE-PASSION

Offline nateenaya

• Member
  • Last Login:May 07, 2010, 04:42:26 pm
ขอรอชมด้วยอีกคนครับ พอดีมีเพื่อนขับ E30 เหมือนกัน :wink:

Offline ae

• Member
  • Last Login:May 11, 2018, 10:00:21 pm
คนทางนี้เป็นไงบ้างคร้าบ...

เร่งเครื่องหน่อยๆ  :blob_fire: b:b

It's fun... when it runs! Trust me.

• Member
ไม่ซื้อ ไม่หา ก้ออย่ามาเกะกะหน้าร้านนะน้อง
และแล้วก้อถึงช่วงเวลาที่สนุกที่สุด :ofireevil: คือช่วงหาของ
ได้ Alpina front spoiler typ137 มาแล้ว ไหนๆๆๆๆลองๆๆ ทาบๆๆๆ

• Member
ไฟท้ายก้อมาแว้ว แต่เอ๊ะทำไมสีมันเป็นงี้ซีดๆบอกไม่ถูกอ่ะเอ้?
เอ้: พี่ๆนี่มันไฟมันเป็นไฟแต่งพี่ ไม่เป็นเลย :crazy2:

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments