Author Topic: --- คุณ *แอบรัก อย่ามายุ่งกับผมเลยครับ ---  (Read 9551 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline OouVintage

• PainKiller Racing Team
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:February 04, 2023, 01:13:03 pm
    • OouVintage
ผมขอฝากบอกคุณ *แอบรัก ว่าผมเป็นผู้ชายแท้ๆไม่เคยมีความคิดจะสนใจผู้ชายด้วยกันเลยครับ และการที่คูรเขามาเขียนข้อความแนว แยบๆแบบนี้ทำให้ผมต้องระวังตัวมากขึ้นในการ post รูปหรือคุยเล่นกับพี่ๆเพื่อนๆในบอร์ด  การที่คุณเข้ามาเขียนแสดงความจำนงแบบนี้ผมไม่มีสิทธิไปห้ามคุณหรอกครับแค่อยากให้ทราบว่าผมลำบากใจและสนุกกับการเล่นบอร์ดนี้น้อยลง

และที่วันนี้ที่ผมต้องมาประขอความกรุณาอย่ามายุ่งกับผมไม่ว่าจะทางตรงหรือทางอ้อมเพราะผมได้รับ Hi'5 friend request จากผู้ชายคนหนึ่งซึ่งผมหวังว่าจะไม่ใช่คุณและผมก็  Block เขาไปแล้ว

กรุณาอย่าทำให้สิ่งที่ผมกลัวที่สุดในการเปิดเผยตัวใน web เป็นจริงเลยครับ นอกจากนี้ผมยังสังเกตุว่ามีคนมาตอบกระทู้ดูผลุของผมอีกคนที่ดูเหมือนจะเป็นคนเดียวกับ คุณ *แอบรัก ถ้าใช่ ผมว่าควรใช่ชื่อเดียวนะครับมันไม่โปรงใส

โดยส่วนตัวผมไม่ได้รังเกลียดผู้ชายที่ชอบผู้ชายด้วยกันตราบเท่าที่เขาไม่มาพยายามจะยุ่งกับผม

ขอบคุณครับ

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
ผมว่าถึงเวลาที่ Adminและผู้ดูแลระบบจะต้องจัดการติดตามip

ป้องกันความเป็นส่วนตัวของสมาชิกด้วยนะครับ
[/b][/color]

Offline nong26june

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:June 12, 2020, 02:07:52 am
 ;>#

ใจเย็น ๆ ครับน้องอู๋

อาจเป็น แฟนคลับ ของน้องอู๋

มาเช็ค เรทติ้ง ก็ได้ครับ

หรือไม่ก็ ตัว ญ ใจชายก็ได้ นะฮ้า

[a]
* * * ไม่ต้องกรี๊ดดด... พี่ไม่มีตังค์... * * *

* * * หน่อง : 081-919-9904 * * *

Offline เจ้าบ้านบางกอกฯ

• If you love classic cars, you are my friend.
  • Administrator
  • Member
  • Last Login:Yesterday at 10:13:35 pm
    • Bangkok Classiccar
ผมว่าถึงเวลาที่ Adminและผู้ดูแลระบบจะต้องจัดการติดตามip

ป้องกันความเป็นส่วนตัวของสมาชิกด้วยนะครับ
[/b][/color]

ได้แจ้งให้คุณอู๋ทราบก่อนแล้วครับ
สงสัยเป็นที่มาของคุณอู๋ที่โพสกระทู้นี้

งานนี้คุณอู๋ทำเพื่อเวปจริง ๆ ครับ ไม่ใช้ส่วนตัว
พี่ ๆ น้อง ๆ ครึกครื้นแน่นอนครับ
If you love classiccars, you're my friend

1950 Riley RMA
‘55 MB 190SL / 1968 W112 Coupe /W108 280SE /W116 450SEL
‘57 MGA
‘68 AR 105 Gt Junior / Giulietta’77
‘82 RR Corniche

MB W180/111/110/108/114
AR Giulia Super/Spider
BMW E30 (2)
Jag XJ S1
Porsche 924 /911E
VW Golf MKI Cabrio/Thing

www.facebook.com/groups/bangkokclassiccar

Offline Pearl

• Valvoline Go go!!!
  • Member
  • Last Login:February 05, 2011, 10:24:59 pm
it's okay p'Oou, Pearl is here. Kun Abruk, come here and abruk me instead !

• Member
  • Last Login:February 04, 2023, 01:13:03 pm
 &v& ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนที่เข้ามาให้กำลังใจครับ จริงๆแล้วผมทราบอยู่แล้วละครับว่าเรื่องนี้ความจริงเป็นอย่างไร เพราะพี่เจ้าบ้านฯโทรมาคุยแล้วเมื่อคืน

แต่ที่ผมออกมาพูดแบบนี้เพราะไม่อยากให้ความคิดส่วนตัวของผมทำให้ใครลำบาก หรือใช้ความคิดผมเป็นบรรทัดฐานตัดสินสมาชิกคนอื่นในบอร์ดอิสระแห่งนี้

ผมทราบอย่แล้วว่าคุณแอบรักมีชื่ออะไรในบอร์ดนี้บ้าง แต่ที่ไม่เอยนามเพราะอยากให้เขามีทางถอยและไม่คิดว่าเขาจะใช้ชื่อแอบรักอีก

ที่ Admin เขาไม่ Approve ชื่อที่คุณแอบรักสมัครมาเมื่อวานก็เพราะคุณมีชื่ออยู่แล้ว 2 ชื่อ ใช่ชื่อเดิมเถอะครับ

ตอนนี้ใช้ PDA อยู่ไม่ถนัดเดียวกลับบ้านจะมาเล่าให้ฟังเป็นฉากๆครับ

Offline Lobster

• Follow me, there're funn..
  • Member
  • Last Login:February 13, 2020, 11:15:29 pm
    • www.teddybearharleytours.com
ตายแล้วผมตกข่าว เรื่องอะไรนี่ :cheesy:
Great minds discuss ideas; Average minds discuss events; Small minds discuss people...Eleanor Roosevelt (1884-1962)
www.commandercity.com  ,  www.teddybearharleytours.com

Offline ti

• Member
  • Last Login:March 26, 2024, 10:11:19 pm
ผมเองครับ ที่ใช้ชื่อ*แอบรัก  ผมมีทั้งเรื่องที่ขอยอมรับและปฏิเสธเป็นข้อ ๆ นะครับ
1. เรื่อง  Hi'5 friend request ที่มีคนไปก่อกวนคุณ ไม่ใช่ผม เพราะผมไม่รู้วิธีเช็ค IP จริง ๆ ถึงรู้ผมก็ไม่ทำหรอกครับ
2. ถ้าการใช้ชื่อมากกว่าหนึ่งขื่อเป็นสิ่งที่ผิด ผมก็จะเลิกใช้
3. ช่วยไม่ได้ที่คุณเกิดมา มีเสน่ห์เอง ก็เลยตกเป็นเป้าความปราถนาของคนอื่นรวมทั้งคนเพศที่สาม ผู้ซึ่งมีความกดดันจากการปกปิด
ความต้องการของตนมากกว่าคนทั่วไป
4. ถึงจะมีคนอย่างผมมาชอบคุณ ก็ใช่ว่าคนอื่น ๆ เขาจะเข้าใจว่าคุณต้องเป็นแบบผมไม่ใช่เหรอ
และถ้าหากผมเป็นคุณผมคงรู้สึกดีที่มีคนอื่นมาชอบเรา
5. ข้อความที่ผมโพสถึงคุณมีแค่ข้อความเดียวเท่านั้น
6. ส่วนที่เหลือก็สุดแต่พวกคุณจะตัดสินก็แล้วกันครับ
« Last Edit: June 20, 2006, 09:40:27 pm by ti »

Offline TeeTarga

• มีปากสักแต่ว่าพูด..จะต่างจาก..ลมผ่านตูดที่ตรงไหน
  • Global Moderator
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:August 04, 2023, 05:02:50 am
ผมเองครับ ที่ใช้ชื่อ*แอบรัก  ผมมีทั้งเรื่องที่ขอยอมรับและปฏิเสธเป็นข้อ ๆ นะครับ
1. เรื่อง  Hi'5 friend request ที่มีคนไปก่อกวนคุณ ไม่ใช่ผม เพราะผมไม่รู้วิธีเช็ค IP จริง ๆ ถึงรู้ผมก็ไม่ทำหรอกครับ
2. ถ้าการใช้ชื่อมากกว่าหนึ่งขื่อเป็นสิ่งที่ผิด ผมก็จะเลิกใช้
3. ช่วยไม่ได้ที่คุณเกิดมา มีเสน่ห์เอง ก็เลยตกเป็นเป้าความปราถนาของคนอื่นรวมทั้งคนเพศที่สาม ผู้ซึ่งมีความกดดันจากการปกปิด
ความต้องการของตนมากกว่าคนทั่วไป
4. ถึงจะมีคนอย่างผมมาชอบคุณ ก็ใช่ว่าคนอื่น ๆ เขาจะเข้าใจว่าคุณต้องเป็นแบบผมไม่ใช่เหรอ
และถ้าหากผมเป็นคุณผมคงรู้สึกดีที่มีคนอื่นมาชอบเรา
5. ข้อความที่ผมโพสถึงคุณมีแค่ข้อความเดียวเท่านั้น
6. ส่วนที่เหลือก็สุดแต่พวกคุณจะตัดสินก็แล้วกันครับ

เยี่ยมมาก :-!  ยินดีที่รู้จักครับ  \^^/
อย่ามีเพียงหัว..เอาไว้คั้นหู..หรือ..เอาไว้แค่ผมขึ้น
เพื่อนที่ดีที่สุดของคุณ อาจจะไม่ใช่เพื่อนที่ดีขอผมก็ได้

Offline nong26june

• Member
  • Last Login:June 12, 2020, 02:07:52 am
  O:D

กล้ารับความจริง

นับถือ  นับถือ

\^^/
* * * ไม่ต้องกรี๊ดดด... พี่ไม่มีตังค์... * * *

* * * หน่อง : 081-919-9904 * * *

• Member
ขอบคุณครับคุณ ti ที่ออกมาแถลงผมขอนับถือความตรงไปตรงมาของคุณครับผมขอตอบคุณเป็นข้อๆดังนี้

1. เรื่อง Hi'5 ผมต้องขอโทษด้วยที่ด่วนสรุปไปเองเนื่องจากเวลามันประจวบเหมาะกันครับผมเช็ค IP เองไม่ได้หรอกครับ ผมโดนแบบนี้บ่อยบางคนเขาก็ไม่ได้สุภาพและตรงไปตรงมาอย่างคุณผมจึงต้องกันไว้ก่อน (ไว้ว่างๆจะมาเล่าให้ฟังว่าเคยโดนอะไรบ้าง)

2. การใช้ชื่อมากกว่า 1 ชื่อนั้นยังไม่ได้มีการกำหนดไว้ในบอร์ดนี้ แต่โดยความตรงไปตรงมาและโปร่งใสเราก็ควรใช่เพียงชื่อเดียวเพื่อไม่ให้ผู้อื่นสับสน

3. ขอบคุณที่ชมครับและขอบอกว่าผมก็มีเพื่อนที่เป็นผู้ชายชอบผุ้ชายเหมือนกัน ผมเข้าใจคุณครับตอนที่ผมรู้ว่าเพื่อนตั้งแต่เด็กของผมเป็นแบบคุณ ผมเสียใจมาก ไม่ใช่เพราะเขามีความชอบที่แตกต่างแต่เพราะผมรู้เป็นคนสุดท้าย เพื่อนๆปิดบังผมเพราะกลัวผมรับไม่ได้ ผมเสียใจเพราะสำหรับผมเพื่อนก็คือเพื่อนไม่จะไปเกลียดเขาได้อย่างไร ผมเสียใจเพราะทำให้เพื่อนผมหลายคนลำบากใจอยู่ตั้งนานด้วยเรื่องไม่เป็นเรื่อง เราทุกคนมีสิทธิที่จะเลือกและเขาก็ไม่เคยสร้างความลำบากให้กับผม

4. ผมเข้าใจในประเด็นนี้ แต่ไม่ใช่ทุกคนที่จะมาแบบตรงไปตรงมาไม่มีแอบทำอะไรแปลกๆแบบคุณนะครับ ผมโดนมาหลายแบบหลายประเภทละครน้ำเน่ายังไม่ปาน ผมจึงต้องระวังตัวไว้ก่อนครับ

5. จะโพสถึงยังไงก็ได้ครับที่นี้ บอร์ดอิสระ การที่ผมออกมาคุยเรื่องนี้เพราะมีเหตุการ์อื่นเกิดขึ้นกับผมและทำให้ผมเข้าใจผิด

ุ6. ผมว่าคุณก็เล่นบอร์ดนี้ไปตามสบายเถอะครับ เป็นตัวของตัวเอง ผมก็แค่สมาชิกคนหนึ่งเหมือนกับคุณครับ ในเมื่อเราออกมาคุยเปิดอกกันจนไม่มีข้อสงสัยแบบนี้แล้วผมว่าเราก็เป็นเพื่อนกันได้คุยกันเฮฮาบนบอร์ดนี้ได้ ที่นี้ไม่มีการแบ่งแยกครับไม่เคยอยากให้ใครมาบังคับความคิดผมและผมก็ไม่เคยบังคับความคิดใคร

สำหรับผมเรื่องนี้ จบ แล้วครับ (มีเรื่องอื่นสนุกๆอีกตั้งเยอะในบอร์ดนี้  ;D)

• Member
ลืมบอกไปว่าถ้าเล่นบอร์ดนี้แล้วรู้จักผมจะทราบว่าผมไม่ค่อยโกรธใครและไม่คิดมาก เคลียแล้วเป็นเพื่อนกันได้ครับ

ผมก็นับถือความเป็นลูกผู้ชายของคุณครับ  ;D

Offline Maximus Hippopotemus

• Classic Car Enthusiast
  • Member
  • Last Login:April 04, 2024, 10:08:30 am
    • MY FACEBOOK
ผมนับถือคุณมากๆ  คุณมีความเป็นลูกผู้ชาย มากกว่าผู้ชายแท้ๆหลายๆคนซะอีก

โดยส่วนตัวผมเองก็รู้จักและมีเพื่อนที่เป็นเพศที่3หลายคน ผมเองก็ไม่ได้รังเกียจอะไร  ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ :><:
พอเห็นรถรุ่นโน้นก็ชอบรุ่นนี้ก็ชอบรุ่นนั้นก็ชอบ ชอบไปหมดเลยนะ ยอมรับครับว่าชอบไปหมดก็เพราะผมชอบรถคลาสสิคไงครับ

1951 FIAT 1100E
1957 CHEVROLET BEL AIR TOWNSMAN
1963 MB W110 190
1968 MB W108 280S
1970 VW T2 DELUXE
1973 BMW 2002
1985 CHEVROLET SUBURBAN SILVERADO K20
1985 MB W123 300TD
1988 BMW 318i 2dr. M42
1989 CITROEN BX 19 GTi
1991 JAGUAR XJR 4.0
1991 MB R129 500SL

www.facebook.com/maxcud39

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
ผมรู้อยู่แล้วว่า คุณti อาการออกมาระยะหนึ่ง

และที่ผ่านมา ถ้าผมแรงไปหน่อยก็ขอโทษด้วย

คุณนำแนะความเป็นตัวเองไปตรงไปตรงมาดีครับ  :-!

Offline ghan

• Member
  • Last Login:October 20, 2006, 05:13:12 pm
ลูกผู้ชายตัวจริง
     ไม่ต้องกินกระทิงแดง

\^^/ \^^/ \^^/ \^^/ \^^/ \^^/
"เสาะหาความรู้เรื่องรถเก่ามามากมาย
        แต่มีอย่างเดียวที่บางครั้งก็ไม่รู้
                  ..........ไม่รู้จะเอาเงินที่ใหนไปซื้อ" (แต่ใจรัก)

Offline ti

• Member
  • Last Login:March 26, 2024, 10:11:19 pm
ที่จริงผมต้องการใช้ชื่อ "แอบรัก" มากกว่านะครับ ชื่อที่ใช้อยู่นี่ก็ตั้งใจว่าจะเปลี่ยนตามคำแนะนำที่บอกไว้ที่หน้าสมัครสมาชิกว่าคุณสามารถเปลี่ยนแปลงมันได้หลังจากนี้ แต่ปรากฏว่ามันเปลี่ยนไม่ได้ ก็ลองใช้ชื่อแอบรักที่มีเครื่องหมายปนอยู่เพื่อที่จะได้ไม่ซ้ำกับชื่อ แอบรัก ที่ใช้ไปก่อนหน้านี้สักพักแล้วก็ปรากฏว่ามันใช้ไม่ได้ทั้งที่ใส่ pwd ถูก 

Offline tokenn

• Trouble is impossible!!!
  • Administrator
  • Member
  • Last Login:August 11, 2023, 06:03:41 pm
นี่คือข้อความที่คุณต้องทำความเข้าใจในสิทธิ์ของตนเอง และสิทธิ์ของผู้ดูแลเว็บ ซึ๋งคุณต้องยินยอมก่อนการลงทะเบียน

อีเมล์ของคุณต้องสามารถใช้งานได้จริง และคุณต้องได้รับอีเมล์ตอบรับก่อนถึงจะสามารถเข้าระบบได้

เพื่อความเป็นมิตร "บ้านบางกอกฯ" ขอเชิญชวนให้เพื่อนสมาชิกใหม่ แนะนำตัวเองในกระทู้รวมมิตร

http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=3148.msg40804#msg40804

You agree, through your use of this forum, that you will not post any material which is false, defamatory, inaccurate, abusive, vulgar, hateful, harassing, obscene, profane, sexually oriented, threatening, invasive of a person's privacy, adult material, or otherwise in violation of any International or THAI law. You also agree not to post any copyrighted material unless you own the copyright or you have written consent from the owner of the copyrighted material. Spam, flooding, advertisements, chain letters, pyramid schemes, and solicitations are also forbidden on this forum.

Note that it is impossible for the staff or the owners of this forum to confirm the validity of posts. Please remember that we do not actively monitor the posted messages, and as such, are not responsible for the content contained within. We do not warrant the accuracy, completeness, or usefulness of any information presented. The posted messages express the views of the author, and not necessarily the views of this forum, its staff, its subsidiaries, or this forum's owner. Anyone who feels that a posted message is objectionable is encouraged to notify an administrator or moderator of this forum immediately. The staff and the owner of this forum reserve the right to remove objectionable content, within a reasonable time frame, if they determine that removal is necessary. This is a manual process, however, please realize that they may not be able to remove or edit particular messages immediately. This policy applies to member profile information as well.

You remain solely responsible for the content of your posted messages. Furthermore, you agree to indemnify and hold harmless the owners of this forum, any related websites to this forum, its staff, and its subsidiaries. The owners of this forum also reserve the right to reveal your identity (or any other related information collected on this service) in the event of a formal complaint or legal action arising from any situation caused by your use of this forum.

You have the ability, as you register, to choose your username. We advise that you keep the name appropriate. With this user account you are about to register, you agree to never give your password out to another person except an administrator, for your protection and for validity reasons. You also agree to NEVER use another person's account for any reason.  We also HIGHLY recommend you use a complex and unique password for your account, to prevent account theft.

After you register and login to this forum, you will be able to fill out a detailed profile. It is your responsibility to present clean and accurate information. Any information the forum owner or staff determines to be inaccurate or vulgar in nature will be removed, with or without prior notice. Appropriate sanctions may be applicable.

Please note that with each post, your IP address is recorded, in the event that you need to be banned from this forum or your ISP contacted. This will only happen in the event of a major violation of this agreement.

Also note that the software places a cookie, a text file containing bits of information (such as your username and password), in your browser's cache. This is ONLY used to keep you logged in/out. The software does not collect or send any other form of information to your computer.

ตรงข้อความสีแดง เกี่ยวกับสิทธิ์และบทบาทของสมาชิก กรุณาทำความเข้าใจอีกครั้งว่า ไม่มีการอนุญาติให้เปลี่ยน LOGIN น่ะครับ

อย่างไรก็ตาม เพื่อการเริ่มต้นใหม่ ผมว่าคุณใช้ Login "ti" เป็นทางเลือกสุดท้ายดีกว่าครับ  &v&
ซึ่ง Login อื่นๆ ของคุณทั้งหมดจะถูกระงับตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป

สุดท้ายนี้ ยินดีต้อนรับ และหวังว่าคงเข้าใจในเจตนาของผู้ดูแลบอร์ดน่ะครับ  :-!
Trouble is something to Learn,
Learning how to Fix.
Fixing something is to Think,
Thinking how to be Mature -> a little rascal again!

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments