Author Topic: -- สิ่งดีๆที่ได้รับกับ 3,000 กระทู้ OouVintage --  (Read 1691 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline OouVintage

• PainKiller Racing Team
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:February 04, 2023, 01:13:03 pm
    • OouVintage
สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆ บ้านบางกอกฯ กระทู้นี้ไม่มีอะไรพิเศษ  \^^/ผมแค่อยากแบ่งปันความรู้สึกดีๆที่ผมได้รับและพี่ๆเพื่อนๆที่ผมได้รู้จักตั้งแต่ผมได้เขามาเป็นส่วนหนึ่งของบ้านบางกอกฯเมื่อ 2 ปีก่อน  ;D
กระทู้นี้จะเป็นกระทู้ที่ 3,000 ของผมซึ่งผมก็ไม่มีอะไรพิเศษมาให้พี่ๆเพื่อนๆ หรอกครับ แค่อยากบอกว่าขอบคุณที่เอ็นดู ช่วยเหลือ แนะนำ ปกป้อง และแบ่งปันประสพการณ์และความสนุกในการเล่นรถ classic ให้ผมมาโดยตลอด ผมเริ่มเล่นรถ classic มาก่อนเขามาในบ้านบางกอกฯแบบเต็มตัว แต่ตั้งแต่เข้ามาในบ้านบางกอกฯ ผมมีความสุขกับการเล่นรถ classic มากที่สุดครับ เหมือนที่ทางบ้านผมสอนว่า "กินข้าวต้องกินด้วยกันหลายๆคนถึงจะอร่อย"
อาหารชีวิตที่เรียกว่ารถ classic ที่ผมได้าทนร่วมกับพี่ๆเพื่อนที่บ้านบางกอกฯนี้ อร่อยจริงๆครับ  &v&

แต่จะเขียนเฉยคงน่าเบื่อแย่ ผมขอนำภาพของคนในบ้านที่ผมได้ร่วมทำให้ผมอร่อยกับรถ classic มาฝากครับ

&v& ขอบคุณทุกคนมากครับ  &v&

1. ขอบคุณครับผมสนุกมาก
2. พี่ A, ท่านขุนเป็นพี่คนแรกที่แนะนำเรื่องต่างในบ้านบางกอกฯให้ผม  :angel:
3. บรรณ, เจ้าบ้านใจดี   :afro:
4. พี่ A, A.GT3 สอนให้ผมต้องเข้มแข็ง (บ้าพลัง) และมั้นคงในแนวทางการเล่นรถ classic  :olife:
5. พี่ๆน้องๆ พาผมไปเที่ยว

• Member
  • Last Login:February 04, 2023, 01:13:03 pm
เดี๋ยวนี้ทุกวันผมต้องได้คุยโทรศัพท์กับคนในบ้านบางกอกฯไม่ต่ำกว่า 3 คนต่อวัน  ;D ;D

• Member
ผมตกรูปไปหลายคนต้องขอโทษด้วยครับ หาได้เท่านี้  ;D

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments