General Category > Off Topic

ทำเนียบชื่อทีม รถแต่ง

<< < (12/12)

OKUMI RT:
อย่าลืมทีม BCR (Bangkok Classiccar Racing) สิจ๊ะ  :2funny:

จริงๆ Club!RT นี่ก็ทีมนะครับ แถมได้ Team of the Year จากนิตยสาร XO Autosport สองปีซ้อนซะด้วยสิ (ก็เค้าแจกแค่สองปีแล้วเลิกแจก  :2funny:  )

Dave73:
Bad Temper แก๊งค์รถเต่าสาธิตจฬาฯ

S8:
ผม ไม่ทัน พี่พี่ จริง ๆ ครับ

Apichart S.:
อยากดูรูปด้วยครับ ไม่รู้มีใครถ่ายๆ เก็บไว้หรือเปล่า

สมัยก่อนทีมเยอะนะผมว่า แต่เอาแบบที่รถเยอะๆ สุดๆ ทุกคัน จริงๆ มีไม่กี่ทีม

CSR69:
 \^^/ \^^/

พรุ่งนี้แรง  (Fast 'Tomorrow)
หัดขับ
Bad Driver
Combat
Gypsy
La Batt
Racing Kong
Rainbow Racing Team
Razor
Wheel Spin

อีกมากมายรุ่นๆเดียวกันเคยเห็นวิ่งอยู่แถวๆ ร.ร.เชาวลิต สมัยก่อนเป็น Ambassador 

ไม่ทราบว่านานเท่าไร แต่ก่อน The Palace แน่นอน

Navigation

[0] Message Index

[*] Previous page

Go to full version