Author Topic: '' รบกวน คุณ NTC แต่งรถให้หน่อยครับ ''  (Read 21773 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nong26june

• Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:June 12, 2020, 02:07:52 am
 :help:

ต้องรบกวน คุณ NTC แวะมาทำ PHOTOSHOP รถคันโปรด

ครูประชุม

ให้หน่อยครับ

- แนว hotrod แดงแพลิง หลังคาขาว เตี้ยติดดิน

- แนว Retro hotrod police

ต้องรบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ..

อยากได้..อยากได้.. &v&
« Last Edit: March 16, 2006, 04:14:21 pm by nong26june »
* * * ไม่ต้องกรี๊ดดด... พี่ไม่มีตังค์... * * *

* * * หน่อง : 081-919-9904 * * *

Jufe Berlina

• Guest
ดูผลงานที่คุณ NTC ทำให้ผมก่อนนะครับ เป็นตัวอย่าง

NTC

• Guest
ด้วยความยินดีครับผม รอแปร๊บนะครับ

ท่านอื่น รับบัตรคิวได้เลยครับ

ป.ล. รูปรถขอมุมประมาณรถพี่หน่องเลยนะครับผม :-!

Offline OKUMI RT

• Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT
จว้าย ผมขอต่อคิวด้วยคนครับ  3:)
ขอแบบล้อกล้วย 15 นิ้วออฟลึกสุดใจ โหลดเต็มซุ้มครับ

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย
รักสิบล้อ ต้องรอสิบโมง

• Member
  • Last Login:June 12, 2020, 02:07:52 am
 3:)

รถคุณ OKUMI RT นี่เห็นแว้บๆ

แถวสาทรบ่อยๆ

ใช่คันเดียวกันมั้ยครับ

ไล่ตามไม่เคยทันเลยครับ
* * * ไม่ต้องกรี๊ดดด... พี่ไม่มีตังค์... * * *

* * * หน่อง : 081-919-9904 * * *

NTC

• Guest
ครูประชุมเวอร์ชั่นฮ็อทรอดครับ เดี๋ยวอีกเวอร์ชั่นจะตามมาครับ
ถ้าพี่หน่องอยากได้รูปที่มีความละเอียดกว่านี้ ก็ลงอีเมลล์ใว้เลยครับ
ภาพที่โพสมันจะบวมๆหน่อยเพราะต้องบีบให้ขนาดไฟล์เล็กพอที่จะโพสได้ตามกติกาครับ ;D

• Member
 &v&

wow wow wow

สวยจังครับ

เห็นงี้แล้วชักคิดถึงเครื่อง J ตะหงิดๆ

จะขอเก็บภาพ..เผื่อเป็นแนวทางทำรถในครั้งต่อไปครับ..

อ่ะ..แจกไฟดิสโก้เป็นการขอบคุณครับ..

ื์E-mail : nong26june@yahoo.com

$^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$
« Last Edit: March 16, 2006, 02:21:51 pm by nong26june »

• Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT
3:)

รถคุณ OKUMI RT นี่เห็นแว้บๆ

แถวสาทรบ่อยๆ

ใช่คันเดียวกันมั้ยครับ

ไล่ตามไม่เคยทันเลยครับ
ไม่น่าจะใช่รถผมครับ น่าจะเป็นรถน้องเหน่ง จะต่างกันตรงรถน้องเค้าล้อกล้วยลึกๆ รถผมล้อรังผึ้งเน่าๆ กับฝากระโปรงหน้าผมดำ น้องเค้าขาว กันชนผมโครเมี่ยม ของน้องเค้าดำครับ

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย

Offline Lobster

• Follow me, there're funn..
  • Member
  • Last Login:February 13, 2020, 11:15:29 pm
    • www.teddybearharleytours.com
ขอด้วยคนนะครับชอบแนวแบบคุณหน่องครับ ขอบคุณครับ b:b
« Last Edit: March 16, 2006, 04:47:21 pm by Lobster »
Great minds discuss ideas; Average minds discuss events; Small minds discuss people...Eleanor Roosevelt (1884-1962)
www.commandercity.com  ,  www.teddybearharleytours.com

NTC

• Guest
รถคุณ OKUMI RT ให้โจทย์มาว่าเอาแต่ล้อแล้วก็โหลดลงเต็มซุ้ม

จัดให้แล้วนะครับ หากต้องการรูปที่ความละเอียดสูงกว่านี้ รบกวนลงอีเมลล์ใว้ด้วยครับเดี่ยวส่งให้

พี่กุ้ง รอแปร๊บนะครับ

• Member
    • CLUB RT
 &v& ขอบคุณครับ ยังไงผมขอเมลของคุณ NTC ไว้ดีกว่า ผมจะส่งรูปเต็มไปให้น่ะครับ อยากได้แบบชัดๆ ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป

NTC

• Guest
ส่งมาที่นี่เลยครับผม

mark@star-board.com

พี่น้องท่านอื่นเชิญส่งมาได้เลยครับ

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ "v"

• Member
  • Last Login:February 13, 2020, 11:15:29 pm
    • www.teddybearharleytours.com
คุณหน่องครับครูประชุมดูหนุ่มขึ้นเป็นกองเลยดูผิดหูผิดตาเลยครับ w^w  ผมว่าคุณ NTC น่าได้ตำแหน่ง car stylist แห่งบ้านบางกอก  \^^/  :><:
« Last Edit: March 16, 2006, 04:50:08 pm by Lobster »
Great minds discuss ideas; Average minds discuss events; Small minds discuss people...Eleanor Roosevelt (1884-1962)
www.commandercity.com  ,  www.teddybearharleytours.com

• Member
คุณหน่องครับครูประชุมดูหนุ่มขึ้นเป็นกองเลยดูผิดหูผิดตาเลยครับ w^w  ผมว่าคุณ NTC น่าได้ตำแหน่ง car stylist แห่งบ้านบางกอก  \^^/  :><:

แค่เห็นรูปก็คึกคัก - กระชุ่มกระชวย แล้วครับ..

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ.. car stylist แห่งบ้านบางกอก 

กระทู้นี้..ท่าจะทำให้คุณ NTC เหนื่อยแน่นอนเชียว

แต่เอาเถอะ..ถือว่าได้บุญ..ช่วยคนที่ไม่เก่งคอมน่ะครับ

แฟ้มบุคคลขอปรบมือให้ครับ..

:director: ยกเก้าอี้ ผกก. ให้เลยครับ

O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D O:D

« Last Edit: March 16, 2006, 05:59:02 pm by nong26june »

• Member

wow wow wow

เห็นงี้แล้วชักคิดถึงเครื่อง J ตะหงิดๆ

จะขอเก็บภาพ..เผื่อเป็นแนวทางทำรถในครั้งต่อไปครับ..

อ่ะ..แจกไฟดิสโก้เป็นการขอบคุณครับ..

ถ้าคุณหน่องทำจริงสงสัยครูประชุมคงเตะปีบดังและกระเด็นไปไกลล่ะครับงานนี้  \^^/

NTC

• Guest
พี่กู้งรอหน่อยนะครับ ตอนนี้อยู่ที่บ้าน อิอิอิ เดี๋ยวพรุ่งนี้ทำให้ครับผม "v"

Magnet

• Guest
ผมว่า ฝีมือเยี่ยมมากเลยครับ คุณNTC   $^$

NTC

• Guest
ผมว่า ฝีมือเยี่ยมมากเลยครับ คุณNTC   $^$

ขอบคุณครับผม ว่าแต่ไม่สนใจส่ง GTO กับล้อใหม่ที่พึ่งได้มา มาให้ผมลองทำให้ดูหรอครับ อิอิอิ

• Member
    • CLUB RT
คุณ NTC ครับ ผมคิดว่ารูปที่ลงให้นี่ก็ละเอียดพอแล้วครับ ไม่อยากรบกวนให้ต้องทำอีกรอบ แค่รูปนี้ก็ถูกใจมากๆแล้ว ขอบคุณอีกครั้งครับ

Offline gowest

• Member
  • Last Login:March 03, 2024, 06:25:13 pm
ขอเป็นดําคาดแดงนะครับ &v&
ลองทําเองได้เกือบทุกสี แต่สีคําทําไม่ได้  %:(
65 Mustang fastback
66 Mustang coupe
66 Mustang convertible
68 Mustang coupe
68 Mustang convertible

If your car doesn't look good.
Just make it  fast.
Because goin' fast,........................ is lookin' good.

Offline gowest

• Member
  • Last Login:March 03, 2024, 06:25:13 pm
2door coupe ตัดเสาหลังคา

อยากเอา fog light ออกแต่ทําไม่เป็น

ทําได้แล้ว b:bแต่ไม่เนียนเลย :P
« Last Edit: March 16, 2006, 11:35:31 pm by gowest »
65 Mustang fastback
66 Mustang coupe
66 Mustang convertible
68 Mustang coupe
68 Mustang convertible

If your car doesn't look good.
Just make it  fast.
Because goin' fast,........................ is lookin' good.

Offline อู๋ Skyline < ID 19 >

• สองล้อ สามล้อ สี่ล้อ แยงกี้ ญี่ปุ่นเท่านั้น
  • Verified Member.
  • Member
  • Last Login:October 07, 2016, 09:55:53 pm
เก่งจังเลย &v&

NTC

• Guest
โอ้โห เยี่ยมเลยครับพี่โก เห็นมั๊ยะครับไม่ยากหรอก แถมแก้เซ็งได้ด้วย "v"

Jufe Berlina

• Guest
 w^w น้าโก เก่งครับ ขอคาราวะ &v&

NTC

• Guest
ของพี่ Lobster ครับ

ติชมได้นะครับไม่ถูกใจตรงไหนแก้ได้ เดี๋ยวส่งรับชัดๆทางเมลล์อีกทีครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments