Author Topic: '' รบกวน คุณ NTC แต่งรถให้หน่อยครับ ''  (Read 21774 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Magnet

• Guest
GTO ขอยื่นบัตรคิวด้วยสิครับ ส่งไปทาง Email แล้วนะครับ

NTC

• Guest
คุณ Stang66 เดี๋ยวรอหน่อยครับอาจจะเป็นวันจันทร์ได้ดู

อันนี้ MR2 อีกอัน มาแบบรถแนว ดรี๊ฟเวอร์ชั่น โป่งใหญ่ สเกิตร์มโหฬาร เพ้นท์ลายด้านข้างด้วย บ้ากันไปเลย สะจายยยยยยคร๊าบบบบ ;>#

Dinky

• Guest

+o+   ส่งรูปรถไปใน Mail แล้วครับ  ช่วยแต่งภาพให้ด้วย ..  505, CX 2000, Capri และ 240   'U'

ขอบคุณครับ ...

Offline asw

• Classiccar lover
  • Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:January 16, 2020, 12:13:40 am
    • trade2car ซื้อขายรถบ้านมือสอง....ฟรี
ขอบคุณมากครับคุณ NTC จ๊าบสุดๆเลยคราวนี้ เท่ห์มากครับ "v"

สงสัยรถคุณ NTC คงออกมาตรงสเปกคุณ NTC ทุกอย่างเลย เพราะก่อนจะแต่งอะไร ก็ลงร่างเป็นภาพก่อน สุดยอดจริงๆๆ :><:
 w^w

Offline tokenn

• Trouble is impossible!!!
  • Administrator
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:August 11, 2023, 06:03:41 pm
ว้าวววววว เสียดายไม่มีรถ  %:<
Trouble is something to Learn,
Learning how to Fix.
Fixing something is to Think,
Thinking how to be Mature -> a little rascal again!

NTC

• Guest
ต้องขอโทษที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า อาจจะรอเก้อกันนะครับ
พอดีเมื่อวานไม่ได้เข้าที่ทำงานเลยยังไม่ได้เริ่มทำคิวต่อๆไป ยังไงเดี๋ยวจะรีบเคลียร์คิวครับผม :-!

Offline kidspeed

• Member
  • Last Login:June 03, 2022, 09:21:33 pm
504 สวยเกินคาดมากครับ  &v& &v& &v& 

NTC

• Guest
GTO ของคุณ Stang66 ครับ ทำมาแค่แบบเดียว(จริงๆขอมาสองแบบ) เพราะว่ารูปที่ส่งมาไม่ค่อยชัดครับ สงสัยมือสั่นตอนถ่ายรูป พอทำแล้ว สีเดิมมันดูยังไงก็ไม่เข้าท่า สุดท้ายเลยทำมาแบบเดียวดีกว่าครับ ยังไงถ้าถ่ายรูปใหม่(ที่มือไม่สั่น) ;D ก็ส่งมาใหม่ได้นะครับ ไม่ผิดกติกา ;D

Jufe Berlina

• Guest
 :o สวยแหะ NTC (PHOTO SHOP) GARAGE อิๆ :azn:

UM

• Guest
ฝากด้วยนะครับ อยากได้ล้อหลังกว้างๆๆๆๆๆ  น่ะครับ สีตามใจเลย

ขอบคุณคราบบบ   b:b

NTC

• Guest
ว๊าววววว รถพี่ UM สวย น่ารัก ถูกใจผมมากเลย เดี๋ยวลัดคิวให้เลยดีกว่ามั๊ยะเนี๊ยะ  ;D แบบว่าชอบอ่ะครับ อยากทำ อิอิ ;D

Offline ngernthong

• ซักวันจะหารถตู้คลาสสิคมาขับให้ดู
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:May 21, 2019, 09:11:06 pm
    • เพื่อสุขภาพและสมรรถภาพของท่านชาย
สวัสดีครับ คุณ NTC  สุดยอดเลย ดูแล้วอยากทำมั่งจัง ช่วยทำให้ผมซักคันจะรบกวนมากไหมเนี่ย อยากจะให้โหลดลงมา ใส่ล้อลายกล้วยออฟเซ็ทลึกๆ แล้วก็ใส่ลิ้นหน้าด้วยครับ ขอบคุณครับ

NTC

• Guest
ได้ครับ อดใจรอแบบใจเย็นๆหน่อยนะครับ

ส่วนนี่รถพี่ UM ครับ อิอิอิ ต้องขอโทษที่ลัดคิวกันหน่อยนะครับ บังเอิญเกิดอาการมันเขี้ยวเพราะรถพี่เค้าน่ารักมากเลยอยากทำมาให้ดูกันน่ะครับ ;D

Offline poneo

• Member
  • Last Login:September 07, 2016, 02:43:24 pm
อะจ๊าก!!!  :cyclop:  งามหลาย $^$ "v"

Offline golf the zeed

• Member
  • Last Login:November 24, 2016, 01:39:36 pm
อยากเห็น RT 100 ด้วยคนครับ ...
corona RT club no.03
THE ZEED
ร้านเสริมสวยตู่
www.rcweb.net/rtclub

Magnet

• Guest
งามแท้ๆๆๆๆๆ :o  ตอนดูรูปจากกล้องก็OK แต่พอถ่ายลง Com. ดันเบลอ ครับ เป็นหลายทีแล้วครับ
ขอบคุณมากนะครับ เจ๋งจริง

FELLOW

• Guest
รบกวนแต่งเจ้า fellow น้อยๆๆผมด้วนนะคับ  ส่งบัตรคิวไปที่เมล์แล้วคับ 
« Last Edit: March 21, 2006, 07:25:22 pm by FELLOW »

UM

• Guest
 &v&    สวยจังครับ  ขอบคุณมากๆครับ  \^^/ &v&

FELLOW

• Guest
คุน UM ครับว่ารถยี่ห้อไรคับ มันน่ารักโดนใจจริงๆๆ ขอเป็นความรู้หน่อยคับ

Offline asw

• Classiccar lover
  • Member
  • Last Login:January 16, 2020, 12:13:40 am
    • trade2car ซื้อขายรถบ้านมือสอง....ฟรี
เดี๋ยวไว้เอามินิ มาให้แต่งบ้างดีกว่า   ....ไปถ่ายภาพมาก่อน

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
Wow อีนางลอร่ามากิ๊กเชียว

Offline โกตี๋

• สามล้อเท่านั้น ที่เป็นตัวเรา มาจากไหนก็ภูมิใจว่าเป็นบ้านเรา
  • Member
  • Last Login:February 25, 2012, 01:34:59 am
โอ้ว หรอยป่อติ๊ หวางเหวิดอย่างแรง สวยทุกรูปเลยครับ ฝากทำเจ้าสามล้อคันนี้ด้วยครับ ขอแบบโหลดลงซักนิดนึง มีแก๊ปติดด้านหลังครับ หลังคาด้านหลังตัดออกเลยครับ
ทำความดีให้คนเกรง ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว จะดีจะชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงจะต่ำอยู่ที่ทำตัว

UM

• Guest
คุน UM ครับว่ารถยี่ห้อไรคับ มันน่ารักโดนใจจริงๆๆ ขอเป็นความรู้หน่อยคับ

fiat 1100 ครับ  ;D

Offline nong26june

• Member
  • Last Login:June 12, 2020, 02:07:52 am
 w^w

เอาเลยครับพี่อุ๋ม..

ลอร่า..มาแรง..กิ๊ก..วุ้ย

ชอบๆๆๆๆๆ
* * * ไม่ต้องกรี๊ดดด... พี่ไม่มีตังค์... * * *

* * * หน่อง : 081-919-9904 * * *

NTC

• Guest
ของคุณ Dinky ที่ให้โจทย์มา 4 คัน ผมขอทำคันนี้ก่อนนะครับ แล้วใว้เดี๋ยวจะทะยอยๆทำคันที่เหลือไปเรื่อยๆ แต่ระหว่างนั้นต้องของสลับกับรถของเพื่อนๆที่มาต่อคิวอยู่ด้วยนะครับ จะได้ไม่รอกันนานเกินไป ตกลงตามนี้นะครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments