Author Topic: เช็คชื่อ คน bangkokclassic car ณ.เชียงใหม่ หน่อยครับ แว่วว่ามีกันหลายคน  (Read 106120 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline คุณโจ๋น

• CLASSIC IN MY ..........เข้าเส้น..
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:June 14, 2019, 09:24:40 am
ถามเพื่อนชาวเชียงใหม่หน่อยว่า ตอนนี้เชียงใหม่คนหรือนักท่องเที่ยวเริ่มบางลงรึยัง ช่วงปีใหม่ ผมอยู่ที่นั่น คนมายมาย

สังเกตอย่าง ที่เชียงใหม่ นอกจากรถทะเบียนกรุงเทพแล้ว  ชลบุรี รองลงมา แสดงว่าเศรษฐกิจเมืองชลดีมาก
เข้าสู่ภาวะปกติแล้วครับ บ่อมีสตางค์เหมียนเดิม  :dontknow: :prank:

ว่าแต่ป๋า ไปแอ่วไหนมาครับ
ไปสวนส้ม+สตรอเบอรี่+สวนทานตะวัน (มันไม่มากพอจะเรียกทุ่ง)ใกล้ ๆ บ้าน ที่สะเมิงมาครับพาเด็ก ๆ ไปเดินเล่นสตอฯโลละ ร้อยกว่า ๆ เกือบ2 แล้วเฮาไปแอ่วปายม่วนก่อ  O:D O:D
ทุกปัญหามีทางออก ทุกทางออกมักมีปัญหาใหม่ ๆ เสมอ อย่าท้อ สู้ ๆ

Offline alonezone

• รูปไม่หล่อ พ่อมีวัว น้องๆ ช่วยพี่จูงวัวหน่อย
  • Member
  • Last Login:July 24, 2018, 08:51:45 pm
ถามเพื่อนชาวเชียงใหม่หน่อยว่า ตอนนี้เชียงใหม่คนหรือนักท่องเที่ยวเริ่มบางลงรึยัง ช่วงปีใหม่ ผมอยู่ที่นั่น คนมายมาย

สังเกตอย่าง ที่เชียงใหม่ นอกจากรถทะเบียนกรุงเทพแล้ว  ชลบุรี รองลงมา แสดงว่าเศรษฐกิจเมืองชลดีมาก
เข้าสู่ภาวะปกติแล้วครับ บ่อมีสตางค์เหมียนเดิม  :dontknow: :prank:

ไปสวนส้ม+สตรอเบอรี่+สวนทานตะวัน (มันไม่มากพอจะเรียกทุ่ง)ใกล้ ๆ บ้าน ที่สะเมิงมาครับพาเด็ก ๆ ไปเดินเล่นสตอฯโลละ ร้อยกว่า ๆ เกือบ2 แล้วเฮาไปแอ่วปายม่วนก่อ  O:D O:D

โห้...........

ไปแอ่วสวนสตอเบอรี่มะบอกอะครับ จะได้หื้อมาเก็บกิ๋นตี้สวนผม (อนาคตอาจใช่ อิอิ)

อยู่ตี้สะเมิง บ้านบ่อแก้ว อ้ายมล ขึ้นมาถึงก่อครับ

ผมไปอยู่หั้น 3 วันกิ๋นจนปอเจ็บปาก หุหุ ปี๋นี่ราคาจะแปงขึ้นไปแหมเน้อครับ เพราะปี๋นี่หู้สึกว่าผลผลิตจะออกมาน้อย เป็นโรคใบม่วงกันหมด

พี่น้องครับ เฮามาพบปะกิ๋นข้าว+กิ๋นน้ำ กั๋นบ๋ครับ บ่ได้ปะเป๋นเดือนละกึดเติงหาขนาด ครับ
กำเมืองถ้าคนเมืองบ่อู้แล้วไผจะอู้จ้าวววววววววววว

Offline หลาน caravelle

• เล่นรถยนต์ที่เค้าไม่เล่นกัน แต่ทำให้สวย/เดิมที่สุด รับรอง มีแต่เพื่อนฝูงและ มิตรภาพตลอดไป laan.1961@yahoo.co.th "กู classic คนเดียว"
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:February 07, 2024, 10:44:25 pm

ดอยอินทนนท์ เห็นคนกางเต้นท์นอนกันแล้ว นึกว่าแถวเขตคลองเตย
Toyopet1964เอาไปแลก R8 มา
Fiat128 1975 ขายไป5000 บาท
Renault
R8 1964 ขายเพื่อน
Caravelle1964ยังอยู่
Dauphine Gordini 1965ยุบทิ้ง
Dauphine 1960ยังอยู่
R16Ts 1975 ขายคุณเจต
R8Gordini1968 ขายไปแล้ว
R17 1972 ขายเสี่ยห้องเย็น
R9 1400 c.c. 1991 ขายคุณใข่
Clio 1992 ติดแก๊ส
Hillman Imp Californian1967ขายให้ทายาท CP
Peugeot
204 coupe 1972ขายคุณใข่
304 1975 ขายคุณใข่
205GTIใช้ได้แป๊บเดียวไม่สู้ค่าน้ำมัน

Offline tommy

• สวัสดีครับ
  • Member
  • Last Login:January 16, 2014, 07:54:51 am
    • RetroClub.net
ต้อนรับปีใหม่ เปิดตลาดนัดอะไหล่ ณ ลานจอดรถ ช้างเผือกบาร์ ฟ้าธานี ที่เดิม

ค่าใช้จ่ายเบื้องต้น ในการลงทะเบียนขายของ 20-30 บาท (ช่วยค่าน้ำ ค่าไฟฟ้า ครับ)

ท่านใดสนใจติดต่อได้ที่ผมเลยนะครับ หน้าไมค์ หลังไมค์ได้หมด

รายละเอียดเบื้องลึก คงต้องปรึกษากันอีกทีครับ

มีใครสนใจบ้างครับ  :smitten:
RetroClub Club สำหรับคนมีใจ Retro

Offline mong_mongs

• Member
  • Last Login:June 26, 2014, 11:15:07 pm
เปิดเลยครับ จะไปอุดหนุนเน้อครับ  w^w
อืม..บางที คนเราเกิดมา หน้าตาดี.........................................................................................................หล่อซะงั้น!!!

Offline tommy

• สวัสดีครับ
  • Member
  • Last Login:January 16, 2014, 07:54:51 am
    • RetroClub.net
ยังหาคนไปขายไม่ได้เลย เอิ๊กๆ  w^w
RetroClub Club สำหรับคนมีใจ Retro

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments