General Category > Bangkok Classiccar Webboard

พี่ๆน้องๆพบเจอบ้านบางกอกแห่งนี้กันได้อย่างไร

<< < (3/66) > >>

อาจารย์ปรุย:
มีพี่ที่บอร์ดนู้น แนะนำมาอีกทีครับ คือคุณ Dinky

OouVintage:
Search หา Web เพื่อหาซื้อ Alfa และหากลุ่มคนเล่นรถเพื่อหาข้อมูลในประเทศครับ :)

MR.Runabout:
ผมเจอมาจากใน Pantown อ่ะครับ ยุคแรกๆของบางกอกคลาสสิคคาร์เลย ;D

domekpgc10:
ตอนแรกผมชอบรถคลาสสิกญี่ปุ่นและ2002  และอื่นๆอีกหลายรุ่นก็เลยไปเดินเล่นที่ซีคอนงานโชรถคลาสสิก
บังเอิญเดินไปเจอบ้านที่อบอุ่นหลังนี้ผมเจอคุณ AKE ก่อนและเพื่อนอีกหลายคนแต่จำบ่อได้
คุณเอกให้คำแนะนำที่ดี น่ารักมาก...สุดท้ายเหมือนคุณโตได้ก็ได้หอบผ้ามาอยู่ และได้มีเพื่อนๆที่น่ารักอีกเพียบครับ :D

FeeL_DiFFeReNT:
search มาจาก Googleเลยครับ พอดีกะลังเริ่มต้น ศึกษารถคลาสสิค แล้วก็กะลงัหาซื้อรถเฟียตครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version