General Category > Bangkok Classiccar Webboard

พี่ๆน้องๆพบเจอบ้านบางกอกแห่งนี้กันได้อย่างไร

<< < (5/66) > >>

Dinky:

::)  คงจะเป็นใครซักคน ไปโพสต์เรื่องราคารถ Fiat 1100 ที่มันโอเวอร์แอคทีฟในเว็ป thaiscooter น่ะครับ ...  ผมก็เลยตามมาอ่านที่นี่...  8)

โกตี๋:
เจอจาก นสพ ที่พี่เจ้าบ้านลง นสพ ครับ

p_race:
มีเพื่อนแนะนำให้เข้ามาดู web link ที่นี่  แล้วหลังจากนั้นหลายๆคนคงจะเจอเหมือนกับผมคือ  ไปแอบดูกระทู้เก่าๆที่
คุณลุงเสียอาตอบได้แบบ  โหด  >:( มัน  :o ฮา  ;D   อยากรู้จักคนแบบนี้จัง เลยคิดว่าเข้ามาเป็นสมาชิกแล้วอาจมีโอกาสได้เจอตัวเป็นๆ  แต่น่าเสียดาย  ลุงแกหายไปไหนแล้วไม่รู้ ???

เสียอา:
อ่านเสียอา Beginคงทราบครับ :)

Bang=บรรณ    kok =เกษมทรัพย์   ;D

ผมเด็กประจำ บ้านเพื่อนก็บ้านผม
 ;)

เพื่อนกันน้อยกว่านี้ได้ยังไง ;D

ถ้าใครรู้ว่าผมกับคุณSpiderman คุลกคลีกันมาสมัยลานนานแค่ไหนคงฮาไม่น้อย

วันนี้เจ้าบ้านเชิญมาผมก็ยินดี แต่ก็งงๆว่าหลากรถแบบนี้จะรับยังไง

แต่เมื่อใช้ "เสียอา"Versionก็ทำให้ทุกอย่างกลมเกลียวกันด้วยดี

ผมจำภาพเจ้าMaxฮิบโปมารวมมิตรครั้งแรก เจ้าMaxจับไมค์ตัวสั่น ปากสั่น...

เจ้าต่อจะรีบไปCastโฆษณา เจ้าบอมท้าว่าใครอายุน้อยกว่านี้

เจอผู้ใหญ่ คุณลุงโกศล พี่ปรีชา เพื่อนเก่าท่านขุน ตาเอก ฯลฯ

ครอบครัวตัวจอที่น่ารักพี่เสถียร โจ้ จั๊ก น้องเตียง ฯลฯ

แผนและน้องแต๊กคู่สมรสในเดือนหน้าที่ให้สถานที่ดีๆมาตลอด

มีอะไรมากมายทีผมเล่าไม่หมด

อีกไม่นาน เราจะมีข่าวดีกว่านี้ครับ :D

Maximus Hippopotemus:
แล้วท่านอื่นๆเจอบ้านนี้ได้อย่างไรครับ ยังรอฟังอยู่ครับ :)

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version