General Category > Bangkok Classiccar Webboard

พี่ๆน้องๆพบเจอบ้านบางกอกแห่งนี้กันได้อย่างไร

<< < (65/66) > >>

tama240:
รู้จักเพราะมีพี่ๆที่รู้จักแนะนำครับ แต่ไม่ค่อยได้ติดตาม จนถึงช่วงนี้ เพิ่งมีทุน และเวลา
เลยเอา 240Z ขึ้นมาทำครับ
มีบ้านหลังนี้ช่วยเรื่องข้อมูล และการหาอะไหล่ครับ
ขอบคุณครับ

panapromsen:
ผมยังใหม่อยู่มากนะครับ เพราะสมัครมาแค่ปีกว่าๆ แต่ตอนนี้ เว็ปนี้ มันอยู่หน้า กูเกิ้ลโครม หน้าแรกเลยครับ ทุกวันต้องเข้ามาอ่าน เข้ามาดู เพื่อนๆ พี่ๆทำรถกัน บางท่านเขียนได้มันส์มาก และได้ทั้งความรู้ และความสนุกไปพร้อมกันตอนนี้มีโอกาศก็เริ่มทำรถที่ชอบขึ้นมาก็อาศัยหาข้อมูลในเว็ปนี้ล่ะครับ จะติดตามตลอดไปนะครับ และหวังว่าซักวันหนึ่ง คงจะมีดาวเขียว กับเค้ามั่ง  :grin: :grin: :grin:

Maximus Hippopotemus:
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ  :><:

sajahahanoy:
ก็ชอบรถคลาสสิคครับเลยดูตามเวปต่างๆจนมาเจอครับ แต่เห็นเวปนี้มานานแล้วครับ เกิน2ปีด้วยซ้ำเผลอๆอาจจะนานกว่านั้น พยายามสมัครมานานมากเพิ่งจะสำเร็จก็คราวนี้ครับ

AKE:
ได้ยินข่าวว่าน้องMaximus Hippo เจ้าของกระทู้ฯ ไม่สบาย
ขอให้หายป่วยไวๆๆนะครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version