General Category > Classic Motorsports

อู่อัลฟ่า ลุงสุธีหายไป!!

(1/1)

aye:
จะเอารถไปเซอร์วิสตามปกติ ปรากฏว่าอู่คุณลุงที่ถนนเพชรบุรีหายไปแล้วววว
โทรไปมือถือก็ไม่รับ
มีเพื่อนๆ ทราบว่าคุณลุงย้ายไปที่ไหน เบอร์อะไรไหมครับ?
หรือมีใครมีอู่อัลฟ่า อื่นๆ แนะนำไหมคร้าบบบบ

gowest:
ลุงเค้ารีไทร์แล้วครับ อะไหล่ในอู่ มีคนเชียงใหม่มาเหมาไปหมดทั้งอู่เลยครับ

ผมแวะไปวันทีลุงย้ายพอดี

aye:

--- Quote from: gowest on January 19, 2017, 02:18:44 pm ---ลุงเค้ารีไทร์แล้วครับ อะไหล่ในอู่ มีคนเชียงใหม่มาเหมาไปหมดทั้งอู่เลยครับ

ผมแวะไปวันทีลุงย้ายพอดี

--- End quote ---

ขอบคุณมากคร้าบ

Navigation

[0] Message Index

Go to full version