General Category > กฎ กติกา มารยาท และการใช้งานเวปบ้านบางกอก ฯ

*ว่าด้วยกฏหมายเรื่อง การหมิ่นประมาททางอินเตอร์เน็ต *

<< < (9/9)

หลาน caravelle:
กระทู้นี้จะถูกUPขึ้นมาก็ต่อเมื่อ มีเหตุขัดแย้งเกิดขึ้นในโลกนี้ ใช่มั๊ย

คุณโจ๋น:

--- Quote from: หลาน caravelle on November 11, 2008, 07:13:00 pm ---
--- Quote from: nong26june on November 11, 2008, 07:08:02 pm ---
--- Quote from: donutjovi on November 11, 2008, 08:32:01 am ---ผมว่าไม่นานนี้ อาจจะมีตัวอย่างให้เห็น เฝ้ารอเหลือเกิน  :knuppel2:

--- End quote ---

%:( %:( %:(

ใคร..อะไร...ยังไง..ที่ไหน...เหรอครับคุณโจ้...

w^w

นั่นนาซิ

รอชมว่ามีคดีตัวอย่างครับ  :bytherule: :bytherule: ว่าแต่ใครหรือคุณโจ้ :o< :o< :2funny: :2funny:

donutjovi:

--- Quote from: คุณโจ๋น on November 19, 2008, 12:43:15 pm ---
--- Quote from: หลาน caravelle on November 11, 2008, 07:13:00 pm ---
--- Quote from: nong26june on November 11, 2008, 07:08:02 pm ---
--- Quote from: donutjovi on November 11, 2008, 08:32:01 am ---ผมว่าไม่นานนี้ อาจจะมีตัวอย่างให้เห็น เฝ้ารอเหลือเกิน  :knuppel2:

%:( %:( %:(

ใคร..อะไร...ยังไง..ที่ไหน...เหรอครับคุณโจ้...

w^w

นั่นนาซิ

รอชมว่ามีคดีตัวอย่างครับ  :bytherule: :bytherule: ว่าแต่ใครหรือคุณโจ้ :o< :o< :2funny: :2funny:

:2funny: :2funny: ไม่อาจรู้ได้หรอกครับ  :2funny:  :2funny:
สงสัยไป ชม. คราวนี้อาจได้ป๊ะกันนะครับ  :grin:

Loong-Sawasdee:
ทางใต้ฝนกำลังตกหนัก น้ำท่วมหลายจังหวัด บ้านลุงซึ่งอยู่บ้านนอกก็ปริ่ม ๆ อยู่ ยังไม่ทราบว่าจะโดนหรือไม่ ฝนมันตกมาหลายวันแล้ว เดือนนี้ทั้งเดือนเลย มองออกไปนอกบ้านเจอแต่น้ำไปทั้งทุ่ง

วันนี้ไม่มีอะไรทำ ขออนุญาตนำนานาสาระว่าด้วยทะเบียนรถยนต์มาแทรกลงในนี้สักเรื่องนะครับ เป็นกระทู้เก่า ไม่ได้หมิ่นประมาทใครครับ?
http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=8291.0

wankun:
อืม
ผมมาช่วยดันให้ดูน่าสนใจขึ้นด้วยดีฝ่า
เผื่อใครเอาไปยำ
คิคิ

Navigation

[0] Message Index

[*] Previous page

Go to full version