General Category > กฎ กติกา มารยาท และการใช้งานเวปบ้านบางกอก ฯ

## กรุณา update ข้อมูลสมาชิกในระบบทะเบียนสมาชิกบ้านบางกอกฯ v 1.0 ##

<< < (3/4) > >>

tokenn:
"v" เปิดมุมแนะนำตัว สไตล์บ้านบางกอกฯ สำหรับผู้ที่ต้องการเป็น Verified Member

สามารถเปิดกระทู้ส่วนตัว แนะนำรถของตัวเองไปเลยก็ได้น่ะครับ และเรื่องอื่นๆ
**ทยอยเล่า วันละหัวข้อ พวกเราก็ยินดี ปูเสื่อ ติดตามน่ะครับ  \^^/

1. รู้จักบ้านบางกอกได้อย่างไร ใครแนะนำ
2. จุดมุ่งหมาย หรือความคิดแว๊บแรกที่ตั้งใจจะเข้ามา
3. มีประสบการณ์ รถคลาสสิก หรืออยากแบ่งปันเรื่องราวเกี่ยวกับรถ
4. หลังจากแนะนำตัว หรือเข้ามาแล้ว อยากทำอะไรต่อ งานอดิเรกที่ชอบ

พวกเราชอบฟังเรื่องราวของเพื่อนๆ อยู่แล้วครับ เล่ามาเถอะครับ ไม่ซีเรียสรูปแบบ

tokenn:
D-Day (DELETING DAY) ครับ 1 มิถุนายน 2550

ผู้ที่ยังไม่ได้กรอกข้อมูลส่วนตัวทั้ง 2 ส่วน เชิญอ่าน

http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=5901.0

เจ้าบ้านบางกอกฯ:
 :o< ประกาศสำคัญ

ขอเรียนว่าระบบการลงทะเบียนจะ Cut-off วันที่ 1 มิ.ย. 2550
ตามที่คุณเก่ง tokenn ผู้ดูแลระบบแจ้งให้ทราบไว้แล้ว
เพื่อน ๆ ที่ยังไม่ได้ลงข้อมูลในระบบกรุณาลงด้วยนะครับ

สำหรับเพื่อนสมาชิกใหม่ที่ยังไม่เป็น Verified Member
แต่ได้ให้ข้อมูลในระบบไว้แล้ว ขอให้คอยสักพักนะครับ
ผม Verify เป็นระบบมือ (แมนนวล) อย่างที่ทราบ

ตอนนี้เปิดให้ priority สมาชิกเก่าดั้งเดิมตั้งแต่หมายเลข 1-2000
เป็น Verify Member เมื่อมาลงข้อมูลในระบบนะครับ เชิญนะครับ

w^w

--- Quote from: เจ้าบ้านบางกอกฯ on May 27, 2007, 10:03:25 am --- :o< ประกาศสำคัญ

ขอเรียนว่าระบบการลงทะเบียนจะ Cut-off วันที่ 1 มิ.ย. 2550
ตามที่คุณเก่ง tokenn ผู้ดูแลระบบแจ้งให้ทราบไว้แล้ว
เพื่อน ๆ ที่ยังไม่ได้ลงข้อมูลในระบบกรุณาลงด้วยนะครับ

สำหรับเพื่อนสมาชิกใหม่ที่ยังไม่เป็น Verified Member
แต่ได้ให้ข้อมูลในระบบไว้แล้ว ขอให้คอยสักพักนะครับ
ผม Verify เป็นระบบมือ (แมนนวล) อย่างที่ทราบ

ตอนนี้เปิดให้ priority สมาชิกเก่าดั้งเดิมตั้งแต่หมายเลข 1-2000
เป็น Verify Member เมื่อมาลงข้อมูลในระบบนะครับ เชิญนะครับ

w^w

--- End quote ---

ขอรณรงคเชิญชวนเพื่อน ๆ มาลงข้อมูลในระบบสมาชิก
ตามนี้ครับ http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=5901.0

พรุ่งนี้ D-day แล้วนะครับ ขอ cut-off เวลา 18:00 น. ครับผม
จะเคลียร์ login ที่ไม่มีลงข้อมูลในระบบลงทะเบียนบ้านบางกอกฯ

หลังจากนั้นใคร login ไม่ได้ รบกวนสมัครสมาชิกใหม่
พร้อมลงข้อมูลให้ครบด้วยนะครับ

w^w

เพื่อน ๆ บ้านบางกอกฯ ที่ไม่มีข้อมูลสมาชิก ในระบบ
กรุณา update ข้อมูลของตนเอง โดยขั้นตอนง่าย ๆ ให้อ่านกระทู้นี้แล้วทำตามขั้นตอน

ขอแจ้งให้ทราบว่าเพื่อน ๆ ที่มีข้อมูลอยู่แล้ว แต่ยังไม่เป็น Verified Member
จะไม่ถูกลบ login ไปนะครับ ไม่ต้องเป็นห่วง  &v&

w^w

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version