General Category > Bangkok Classiccar Webboard

รวมรูปจากกล้องต่างๆ งานรวมมิตรครั้งที่11 Bangkok Underground 20/08/11

(1/60) > >>

Maximus Hippopotemus:
สวัสดีครับ ขอบคุณทุกๆท่านที่มาร่วมงานครับ ครั้งนี้รถสวยๆพริตตี้งามๆทั้งนั้นเลยครับ  :good:

ผมขออนุญาตเปิดกระทู้รวมรูปนะครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวนเกินไปขอให้โพสกันหน่อยครับ
ในงานผมเห็นช่างภาพทั้งมืออาชีพมือสมัครเล่นเยอะมาก ไม่ว่าท่านจะใช้กล้องใหญ่-กลาง-เล็ก กล้องไอโฟนมือถือก็ช่วยกันโพสเลยครับ
อย่าคิดว่ารูปที่ถ่ายมาไม่สวยสีไม่งาม เพื่อนๆอยากชมรูปหลายๆสไตล์หลายๆมุมมองหน่ะครับ

ที่ผ่านๆมาผมเห็นถ่ายๆกันแต่ไม่เคยได้เห็นรูปจากกล้องพวกท่านเลย :cry: ครั้งนี้ขอนะครับอยากเห็นๆ
ที่อยากรวมไว้ในที่เดียวกันก็เพื่อความต่อเนื่องและในอนาคตเวลาผ่านไปหลายปีพอกลับมาดูบรรยากาศเก่าๆที่ได้มันส์ร่วมกันแล้วให้ความรู้สึกดีครับ

หรือท่านไหนจะโพสลงกระทู้อื่นก็รบกวนลากลิงค์มาเพื่อจะได้ตามเข้าไปดูครับ

w^w w^w w^w

คุณใหญ่:
เอาใหม่

thasingh:
แชร์กันคับบ :smitten: :smitten:

คุณใหญ่:
พ่อแม่ลูก

bBORN:
มาละครับ วันนี้สนุกมากๆครับ มีรถมาร่วมงานกันเยอะแยะมากมาย ทั้งที่ผมรู้จักและไม่รู้จัก ดูไปเพลินเลยยยยยยยย
รูปอาจไม่ครบทุกคันนะครับ ถ่ายกันไม่หวาดไม่ไหว เพราะส่วนใหญ่ไปถ่าย pretty อยู่ 5555555

ครั้งนี้งาน underground รูปผมเลยจะมาแนวมืดๆนิดนึง
อาจทำให้รายละเอียดในสีดำหายไปบ้างนะครับ ถ้าใครอยากได้รุปรถตัวเองแบบชัดๆก็บอกได้ครับ

เริ่มกันเลยละกันครับ เข้ามาด้านหน้าก็เจอฝูง BMW จอดเรียงรายกันให้เพียบ เห็น 2002 จะเยอะสุดละมั้งครับ
แล้วก็เจอรถฝาแฝดหลายคู่อยู่เหมือนกัน

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version