General Category > Bangkok Classiccar Webboard

รุปงาน CCAT SMD + Classic Car Exposition 2013

<< < (14/14)

amata:
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆทุกรูปครับ  :smitten:

NOTT_N360:
สวยทุกรูป ชัดเจนทุกคันครับ
ใครที่อยู่ไกลมาบางแคลำบาก กระทู้นี้ครบเลย
 :good:

แล้วก็ขอบคุณที่ยังแอบมี CELICA TA22 สีเขียว  :smitten:
มีรูปติดมาด้วยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ / น็อตครับ  :grin:

Maximus Hippopotemus:

--- Quote from: Wasan Lauruengtana on July 12, 2013, 10:57:46 am ---ขอบคุณมาก  K.Max
มีภาพรถผมด้วย  และ มีคำ ติ-ชม
ที่จริงมีรถอีกเยอะมาก มีโอกาสจะไปร่วมอีกครับ 

--- End quote ---

รถสวยๆทั้งนั้นเลยครับ  :good:

--- Quote from: NOTT_N360 on July 12, 2013, 01:55:09 pm ---สวยทุกรูป ชัดเจนทุกคันครับ
ใครที่อยู่ไกลมาบางแคลำบาก กระทู้นี้ครบเลย
 :good:

แล้วก็ขอบคุณที่ยังแอบมี CELICA TA22 สีเขียว  :smitten:
มีรูปติดมาด้วยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ / น็อตครับ  :grin:

--- End quote ---

ผมแมคครับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับคุณน๊อต  :good:

nonbungkaab:
สวยๆทั้งนั้นเลยครับ  :good: :good:

ปล. ผมชอบ Jag XJR TWR มากเลยครับ ><  :smitten: :smitten:  :kiss:

NUK:
 :good: ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ ครับ Max

Navigation

[0] Message Index

[*] Previous page

Go to full version