Author Topic: อยากได้ข้อมูลเฟียต ๘๕๐ จังเลยครับ  (Read 2693 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline 1000cc

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:January 13, 2014, 12:46:17 pm
    • sippawit
ผมรู้ว่าทุกท่านใจดี โดยเฉพาะเสียอา วันเสาร์ผมจะเอารถไปทำที่อู่พี่หมูตามที่เสียอาแนะนำ
ผมอยากหาข้อมูลพวกภายใน ไดอะแกรมระบบไฟ อยากได้รูปจะได้ดูว่ามันมีอะไรในกอไผ่มั่ง
จะได้ตามให้ถูกทาง ......... ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความช่วยเหลือครับ

ปล. แล้ววันเสาร์จะมาลงรูปให้ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณอีกครั้งครับพี่ๆอาๆเพื่อนๆทุกคน

;)

ลืมอีกอย่าง เสียอาน่าจะเขียนเรื่องของกระต่ายน้อยลงในคลาสสิคคาร์สตอรี่มั่งนะครับ หลายคนคงรออ่านเหมือนผม

::)
« Last Edit: September 22, 2005, 08:49:08 pm by 1000cc »

numcing

• Guest
New member. I want to know to. Please tell more

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
ตอนนี้เพิ่งเข้าถ้ำค้างคาวครับ แนะให้ไปหาท่านขุน ขอเอาคัมภีร์ไปถ่ายเอกสารครับ เพราะคงมีคนต้องการถ่ายกันหลายคน

แล้วชาติไหนจะได้เห็นรูป? 8)

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
สำหรับเรื่องกระต่ายน้อย ได้อ่านแน่ ไม่นานเกินรอ :D

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments