Author Topic: หาร้านตั้งศูนย์ถ่วงล้อ + ดัดล้อรถ(ดัดดิบ)ครับ  (Read 3234 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline dek-a-roi

• Member
  • Last Login:July 30, 2019, 12:25:23 am
สวัสดีครับผม
สมัยก่อนเคยมีร้านในดวงใจสำหรับการซ่อมรถอาการต่างๆครับแต่ที่หน้าเสียดายคือทุกวันนี้เริ้มปิดหายไปหมดแล้วและหลังจากที่ห่างหายไปนานเรยจะรบกวนขอความช่วยเหลือแนะนำร้านหน่อยครับ
- ร้านตั้งศูนย์ถ่วงล้อ
- ร้านซ่อมแม็กล้อรถ (แบบดัดดิบไม่ใช้ไฟลน)

ผมไม่ต้องการร้านที่มีเครืองมือทันสมัยหรูหรา ขอแบบที่ฝีมือจริงๆครับสมัยก่อนจะมีร้านชื่อเซนต์หลุยส์คาร์แคร์แต่วันก่อนแวะไปแล้วรู้สึกว่าจะสร้างคอนโดไปแล้ว ไม่แน่ใจว่าย่ายไปไหนหรือเปล่าเห็นบอกจะเลิกทำมาหลายปีแล้วสงสัยเลิกทำแล้วจริงๆ ส่วนร้านซ่อมล้อรถเห็นมีเป่าไฟทั้งนั้นเรยอยากลองแบบที่เค้าเรียกว่าดัดดิบหรือเปล่าไม่รู้แต่คือการเอาไม้ตีๆให้เข้ารูปทรงใหม่ครับ

รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณครับ

Offline AKE

• สัพเพ สัตตา อะเวรา โหนตุ อัพพะยาปัชฌา โหนตุ อะนีฆา โหนตุ สุขี อัตตานัง ปะริหะรันตุ
  • Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:October 23, 2023, 12:13:13 pm
ร้านตั้งศูนย์ถ่วงล้อตรงเซ็นต์หลุยส์3 ป่านนี้ เจ้าของร้าน สบายไปแล้วครับ ปิดร้านแล้ว เอาที่ไปทำคอนโด อาร์พาร์ตเม็นท์ นอนนับเงินสบายใจ
ปล่อยให้ลูกค้าอย่างเราๆวิ่งหาร้านใหม่กันเอง  :buck2: :buck2:

คติธรรม : "คนเราเมื่อมีลาภก็มีเสื่อมลาภ เมื่อมีศุขก็มีทุกข์ เมื่อมีสรรเสริญก็มีนินทา เปนของคู่กันมาเช่นนี้ จะไปถืออะไรกับปากมนุษย์ ถึงจะดีแสนดีมันก็ติ ถึงจะชั่วแสนชั่วมันก็ชม นับประสาอะไร พระพุทธเจ้าผู้ประเสริฐ ยังมีมารผจญ ยังมีคนนินทาติเตียน ปุถุชนอย่างเราจะรอดพ้นจากโลกธรรมดังกล่าวแล้วไม่ได้" โดย ธมมวิตกโก ภิกขุ

Offline offer

• Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:June 14, 2020, 11:56:42 pm
ร้านตั้งศูนย์แบบเข็ม. ใกล้บ้านสุดผมเข้าที่จอมพล ลาดพร้าว15. รถใหม่ๆไปตั้งแต่ตรงกว่าร้านใช้คอมซะอีก

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments