Author Topic: @@ น้ำซ่าพาเพลินเจริญจิตรวมมิตรBKCC#5 @@  (Read 46859 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
พี่แป้งพี่อ้อ มาในลีลามินิแวนทึบ..เจ้าบ้านต้อนรับตามระเบียบ...

สำหรับเรื่องน้ำซ่า ผมออกตัวล้อฟรี ผบ.ผมเองก็ซัดไปห้าแก้ว

ไปหลับสนิทศิษย์หมอโอ๊ะ  ^-^

แก้วที่พี่อ้อให้น้าพันแกชงมา คงเป็นรุ่น "ยังไม่อยู่มือ" ;D

เพราะเท่าที่รู้  ของเหลวที่คุณOSBILเอามาร่วมแจมนั้น เป็นที่หฤหรรษ์ของมวลหมู่ชาวบางกอก :><:

แต่สักสิบแก้วแรกมีเซกันประปราย "v"

ผมมานึกได้ว่ามี เชอรรี่บรั่นดีอยู่ท้ายรถ..เลยเอามาราดไอติมที่คุณThaidubเอามา ผสมเค็กของคุณUM

งานนี้เลยลื่นคอกันไปถึงตีสอง...

โอ้พระเจ้า "มันเป็นน้ำหล่อลื่นสังคมจริงๆ"

• Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
ท่าทางนายปูนถ่ายรูป ยังกะกำลังเล็งศูนย์ นั่งแท่น.. *c*

• Member
น้องรันยุคปรับปรุงใหม่ ของทำหล่อข้างZหน่อย  :D

• Member
หลังจากที่แผ่กุศลให้รถครูประชุมไปแล้ว ..คุณหน่องก็มายืนเล็งเฮเลน่า ตั้งใจว่าจะขอเจ้าบ้าน

ไปทำเป็นอนุกรมสอง... w^w

• Member
ดูชัด รถคุณUMที่ยืนหั่นเนื้อ กันเมื้อกี้... b:b

• Member
เจ้าฟ้าว 

BMW 2000CS ของ คุณ yesterday2morrow

คันนี้ที่ผมไปเจอแถวเอกมัย ..ชะตาต้องกันจริงๆ ;)

ต้องขอบคุณการ์ดสวยๆด้วยนะครับ w^w

• Member
เมื่อเจ้าบ้านขอ "ชง" เอง.. สำหรับนายบอม เล่นเฝ้ารถแบบนั้น จะไม่เมาได้ไงฟ่ะ... :><:

• Member
..แต่พอเผลอ...คุณหน่องก็ย่องไปนั่งยองๆ..ดูรถ108คุณOSBIL

บรรดาวิญญาณร้ายจาก "เดอะชัทเตอร์" จึงออกมาอาละวาดอีกครั้ง.. :o

• Member
สำหรับน้าพัน น้ำซ่า 09 0586373  เบอร์โทรนี้ลุงแกจะรับ ฝากเบอร์โทรกลับได้ หรือเรียกมาพูดได้

หรือจะฝาก สั่งผ่านผมไปก็ได้ แกขายหน้าตึกผมประจำ น้าแกมาตั้งแต่บ่ายสาม กลับไปตีสอง..

สิริรวมน้ำซ่า หมดไปราวๆห้าร้อยกว่าแก้ว...ผมว่าแต่ละคนก็ไม่ต่ำกว่าสามแก้ว

ท่านขุนสอยไปแปด สำหรับผมเจ็ด..ผบ.ผมห้า..

ทีแรกเหมามาสามพัน กกะว่าแก้วหมดสองร้อยแก้วแล้วเลยไปหน่อยๆ น้าแกก็ไม่มีปัญหา..

แต่ทะลุเป้า..เจ้าบ้านเลยให้ไปอีกพันครับ ก็ถือว่าคุ้มค่า

คาดว่าคงจะเป็นน้ำประจำบ้านบางกอกตลอดไปอย่างแน่นอน

ใครจะใช้งานแกบอกได้เลยครับ สปีริทเยี่ยม ลีลาการชงยอด :><:

• Member
คุณลุงโกศลกำลังเล่าเรื่องสมัยเรียน ว่าเวลาสั่งน้ำซ่า คนขายจะถามว่า เอาซ่าหรือเอาหวาน

ถ้าหวานไม่ซ่า(มาก) ถ้าซ่าจะไม่หนาว(มาก) U')

• Member
ตรี, คุณเพ็ญ และ น้องพิม มากับBMW 3.0CSi คันงาม

b:b

ถ้าในภาพมีอะไรประหลาดๆ ก็ไม่ต้องสงสัยครับ  O:)11

• Member
ขออนุญาตนอนก่อนนะครับ พรุ่งนี้ต้องไปล้างชั้นสาม เตรียมเป็นโชว์รูมClassic Kart แล้วจะมาโพสใหม่ \^^/

lima

• Guest

.....เหมือนได้ดูหนังหนื่งเรื่อง  แต่ยังไม่จบดี  ค้างๆ คาๆ ยังไงไม่รู้ รอภาคสองครับ &v&....

toonB4

• Guest
 b:b งานสนุกมากครับ รอดูภาคต่อไปครับ.... :o<
งานนี้ทิดหน่อง เอ๊ย "คุณหน่องเดอะชัตเตอร์" แจ้งเกิดเต็มตัว   w^w

Offline Lobster

• Follow me, there're funn..
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:February 13, 2020, 11:15:29 pm
    • www.teddybearharleytours.com
นั่งอ่านไปยิ้มหัวเราะไปเด็กๆใน office คงจะว่าเราบ้าแน่ๆๆ ;D
Great minds discuss ideas; Average minds discuss events; Small minds discuss people...Eleanor Roosevelt (1884-1962)
www.commandercity.com  ,  www.teddybearharleytours.com

• Member
  • Last Login:February 13, 2020, 11:15:29 pm
    • www.teddybearharleytours.com
เบื้องหลังภาพหมู่ครับ น้องโก้กับคุณZamaki
« Last Edit: January 09, 2006, 11:14:29 am by Lobster »
Great minds discuss ideas; Average minds discuss events; Small minds discuss people...Eleanor Roosevelt (1884-1962)
www.commandercity.com  ,  www.teddybearharleytours.com

Offline tokenn

• Trouble is impossible!!!
  • Administrator
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:August 11, 2023, 06:03:41 pm
มา Bump หน้า 3 ซะแล้ว กะจะรอดูจน 10 หน้าทศกันต์เลย อิอิ
Trouble is something to Learn,
Learning how to Fix.
Fixing something is to Think,
Thinking how to be Mature -> a little rascal again!

Offline OKUMI RT

• Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT
เสียดายจัง  >*| รถสวยๆเพียบเลย ไว้รอลูกซักห้าเดือนก่อนแล้วจะขอแว่บมั่งล่ะ

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย
รักสิบล้อ ต้องรอสิบโมง

Offline steed

• แต่เมื่อฉันกอดเธอฉันเห็นทุกหนแห่งที่ถนนจะพาไป...
  • Member
  • Last Login:April 14, 2017, 06:09:24 pm
 K->สวัสดีพี่ๆครับ...ผมมารายงานตัวแล้วครับ หลังจากเล่นน้ำซ่า Blue berry ใส่ Vodka แก้วละ 3ฝา เล่นไปซะ 7-8 แก้ว เลยกลายเป็นม้าคะนองศึกคึกขึ้นมาอีกครั้ง แฟนบอกว่ากลิ่นลมหายใจเธอเซ็กซี่มากนะ เลยพาควบคะนองไปดื่มน้ำผึ้งพระจันทร์ที่สุดขอบฟ้า กว่าจะควบกลับมาถึงบ้านบางกอกเล่นไปซะ 2 วัน สบายตัวไป เอ๊...! งานนี้ถ้ามีลูกจะให้ชื่อว่าน้องBlue berryหรือน้องVodka ดีน๊า.. $^$ :><:
 \^^/สถานที่จัดงานสูงโปร่งโล่งสบายตาดีครับ เห็นวิวกรุงเทพสวยดี สะดวกแก่การจับโยนลงมา อาหารอร่อยครับ ไม่ว่าจะเป็นสเต๊กปลารสเยี่ยม ลูกชิ้นปิ้งรสยอด มะแห..รู้ใจคนที่ชอบดื่มด่ำกับรสชาติของความคลาสสิคด้วยการเสริฟข้าวต้มกุ้งรอบดึก เลยเล่นซะพุงกางบานตะไทไป บรรยากาศเป็นกันเองและอบอุ่นมากๆครับ ของรางวัลเยอะมาก แจกกันอย่างกะสส. รถสวยๆเยอะแยะไปหมด ละลานตามากครับ ถือว่างานรวมรถคลาสสิคสวยๆอย่างนี้ที่เมืองไทยมีไม่บ่อย สำหรับพี่ๆท่านอื่นที่ไม่ได้ไป ถ้างานหน้านัดรวมมิตรกันอีก ผมขอบอกว่า" พลาดไม่ได้นะครับ " ดูแต่ในภาพที่พี่เสียอาลงมาให้ดูเป็นแค่น้ำจิ้มเล็กน้อยของงานเท่านั้นเองนะจริงๆ  :o<
คราวหน้าคงควบรถคลาสสิคไปมั่งนะ เห็งแย้วน้ำยายหยัย +o+
steed O_O
"อภิมหาอมตะนิรันดร์กาล สุดยอดจอมขวัญรักนัก ตื้อซ่ะ จอมลากชาตินิยม"

• Member
เลยกลายเป็นม้าคะนองศึกคึกขึ้นมาอีกครั้ง แฟนบอกว่ากลิ่นลมหายใจเธอเซ็กซี่มากนะ เลยพาควบคะนองไปดื่มน้ำผึ้งพระจันทร์ที่สุดขอบฟ้า กว่าจะควบกลับมาถึงบ้านบางกอกเล่นไปซะ 2 วัน สบายตัวไป เอ๊...! งานนี้ถ้ามีลูกจะให้ชื่อว่าน้องBlue berryหรือน้องVodka ดีน๊า.. $^$ :><:+
steed O_O

OH WOW   $^$ $^$ $^$ $^$ $^$ $^$  ติด rate PG-13

Offline MR.Runabout

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:June 26, 2022, 10:53:42 pm
วันนั้นมันส์จริงๆครับ ถึงบ้านเที่ยงคืนครึ่ง วันรุ่งขึ้น Hang เลย :><: O:D
LIM-Catalogue
ขายของที่ระลึกทุกอย่าง - http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=613381

LIM-Catalogue เชิญเยี่ยมชม กด Like ได้ครับ - http://www.facebook.com/LIM.Catalogue

Offline OouVintage

• PainKiller Racing Team
  • Member
  • Last Login:February 04, 2023, 01:13:03 pm
    • OouVintage
น้ำซ่านี้ได้เรื่องจริงๆครับ วันนั้นผมน้ำซ่าแก้วเดียวเปรี้ยวทั้งคืน เพราะแก้วไม่พอเลยกำแน่นไม่ปล่อยแก้วเดียวทั้งคืนแต่เติมหลายที เริ่มที่ Vodka แล้วจบด้วย Whisky สนุกถึงใจจริง ผมและเข็มเพิ่งเคยดื่มน้ำซ่าครั้งนี้ครั้งแรก ขอบคุณเสีบอามากครับที่ทำให้หลายๆคนได้รู้จักกับน้ำซ่า (+Vodka)

รถก็สวยๆกันทั้งนั้นทุกคันมีความรักความเอาใจใส่ของเจ้าของอยู่อย่างเต็มที่ บางคันสีหรือส่วนประกอบอาจจะยังไม่ 100% แต่เจ้าของเขารักเขาดูแลดีสะอาดเรียบร้อย (รถมันฟ้องครับ) ความเอาใจใส่นี้ละครับที่ผมชื่นชมและถือว่าสวย  O:)

วันนั้นต่อมอเมริกันไม่ใช่แตกธรรมดาครับ ระเบิดเลยงามๆทุกคัน ทั้ง Mustang ทั้ง Thunder bird และ Custom ดำ/ทอง O:D

ขอบคุณพี่ๆและเพื่อนๆทีมงานที่ช่วยกันจัดงานสนุกๆดีๆแบบนี้ให้พวกเราลูกบ้านบางกอกฯ  ขอบคุณมากครับ O:)
« Last Edit: January 09, 2006, 11:04:16 pm by OouVintage »

Offline OSBIL

• Member
  • Last Login:November 13, 2022, 12:48:19 am
วันนั้นมันส์จริงๆครับ ถึงบ้านเที่ยงคืนครึ่ง วันรุ่งขึ้น Hang เลย :><: O:D

เอ้ เป็นเด็กดื่มเยอะไม่ดีนะคร๊าป ตอนพี่ถามบอกว่าไม่ใส่เหล้า
แล้วน้องแฮ้งได้ไงเนียะ  %:(  หรือว่าที่แฮ้งเนียะ แฮ้งรถแหงๆ เลย ;D

O ld
S low
B ut
I
L ove
" รู้มากเท่าไร ก็ไม่สู้ เท่ารู้ตัว "O ld
S low
b ut
I
L ove

sonorsotha

• Guest
ไม่ได้ชิมเลยครับ นำซ่า มัวแต่ตั้งหลักเพราะไม่รู้จักใครเลย และเจ็บคอยังไม่หาย กว่าหลักจะตั้ง แก้วทรงสูงก็หมดเรียบร้อย เลยได้แต่ดวดนำเปล่าไปหลายขวดครับ
รู้สึกอบอุ่นแม้ลมบนดาดฟ้าจะเย็น คุยกันไปเหมือนรู้จักกันมานานครับ
กั๋ง

Offline gowest

• Member
  • Last Login:March 03, 2024, 06:25:13 pm
ไม่ได้ชิมเลยครับ นำซ่า มัวแต่ตั้งหลักเพราะไม่รู้จักใครเลย และเจ็บคอยังไม่หาย กว่าหลักจะตั้ง แก้วทรงสูงก็หมดเรียบร้อย เลยได้แต่ดวดนำเปล่าไปหลายขวดครับ
รู้สึกอบอุ่นแม้ลมบนดาดฟ้าจะเย็น คุยกันไปเหมือนรู้จักกันมานานครับ
กั๋ง
แก้วหมดเหมือนกาน 3คนดูดกันแก้วเดียว แต่เติมหลายที อิ อิ
65 Mustang fastback
66 Mustang coupe
66 Mustang convertible
68 Mustang coupe
68 Mustang convertible

If your car doesn't look good.
Just make it  fast.
Because goin' fast,........................ is lookin' good.

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments