Author Topic: รบกวนผู้รู้ช่วยหน่อยครับ  (Read 1194 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline mahasukon

• Member
  • Last Login:May 17, 2007, 05:11:27 am
พอดีว่าผมกำลังคิดที่จะเล่นรถเก่า  ก็เล็ง ๆ austin 1300 อยู่ครับ เลยมีเรื่องรบกวนพวกพี่ ๆ หน่อยครับ
1.เครื่องและช่วงล่างบูรณะจากของเก่าดี / เปลี่ยนเครื่องใหม่ของญี่ปุ่นดีกว่า (ถ้าเปลี่ยนเครื่องญี่ปุ่นจะใช้เครื่องของอะไร  รุ่นไหนดีครับ)
2.อู่ดี ๆ ที่มีควมชำนาญรถรุ่นนี้ไม่ที่ไหนบ้างครับ (ผมอยู่รังสิต)
3.รถรุ่นนี้อะไรหายากหรือป่าวครับ  ราคาอะไหล่แพงหรือป่าวครับ
4.ถ้าผมจะรื้อเครื่องและช่วงล่างทำใหม่หมดต้องใช้งบประมาณเท่าไรครับ
ขอรบกวนพวกพี่ ๆ แค่นี้ก่อนละกันนะครับ  ไว้มีปัญหาจะมาขอรบกวนใหม่นะครับ  ขอบพระคุณมาก ๆ ครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments