Author Topic: สมาชิกใหม่ ขอฝากเนื้อ ฝากตัว และขอออกตัว บางทีอาจจะเซ่อ ซ่า นะครับ  (Read 2267 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

noi05

• Guest
สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ และน้องๆ ทุกท่านครับ

เป็นสมาชิกใหม่ครับ (น้องต่อ มือระเบิด แนะนำมาครับ  ;D)
อ่านกระทู้ไปบ้างแล้วในนี้ และก้อแสดงความคิดเห็นไปบ้างแล้ว
แต่ก้อบางทีอาจจะไม่รู้ธรรมเนียมของที่นี่น่ะครับ เพราะยังอ่านกระทู้ไม่หมด
เลยอยากจะออกตัวไว้ก่อนนะครับ ถ้าหากเกิดแสดงความคิดเหน อะไรไป
แล้วไม่ถูก หรือไม่ควร เพราะรู้สึกที่นี่จะเป็นรุ่นใหญ่ๆ กันส่วนมาก
ก็สามารถด่าทอ ติเตียน แหย่กันได้ครับ พร้อมรับฟัง
(แต่อย่าแหย่..จุดสำคัญนะ  ;D )

ปล. ไม่ทราบ เสียอา คนเดียวกับเคียบาร์ หรือป่าวครับ (ถ้าไม่ใช่ ขออภัยนะครับ)
มีเรื่องสารภาพครับ ผมเคยสั่งซื้อ กระจกข้างเฟี๊ยตอ่ะครับ แล้วไม่ได้ไปเอา (ตังค์ก้อไม่จ่าย)
ในบอร์ด อัลฟ่า เก่าๆ (ตอนนี้เปิดเข้าไปดูไม่ได้).. พอดีมีเรื่องต้องห่างหายไป เลยไม่ได้ติดต่อ
ต้องขออภัย(จริงๆ)  :'( มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ถ้ายังอยู่ จะไปเอานะครับ+ดอกเบี้ย กระจก fiat racing อ่ะครับ

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
น้าเล่นสั่งแล้วสาบสูญ :P ตอนนี้ของไปติดคันไหนแล้วก็ไม่รู้รรรรรรร ;D

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments