Author Topic: ขออนุญาติพี่เจ้าบ้านบางกอกฯ หน่อยนะครับ  (Read 2119 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nest10110

• ติดชั่ว ติดดี อัปปรีย์พอกัน™
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:February 26, 2019, 07:13:25 pm
    • The Company of Heroes Community
เนื่องจากผมหลงรักเว็บนี้ไปซะแล้ว  :smitten:  เลยเอาลิ่งค์แบนเนอร์ของเว็บ bangkokclassiccar ไปติดใว้ที่เว็บบอร์ดผม เว็บผมไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องรถ เป็นเว็บเกี่ยวกับเกม หากพี่เจ้าบ้านบางกอกฯ เห็นว่าไม่สมควรยังไงแจ้งมาได้นะครับ

ผมติดใว้ด้านล่างของบอร์ดครับตามภาพเลยแบนเนอร์ตัวใหญ่ๆเลยครับ  นี้เว็บผมครับ www.cohthailand.com 

อย่าเห็นสิ่งที่ตนว่าดีจนมองเห็นว่าสิ่งที่แตกต่างคือความชั่วร้าย

Offline tokenn

• Trouble is impossible!!!
  • Administrator
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:August 11, 2023, 06:03:41 pm
ขอออกความเห็นนิดนึงครับ ถ้าจะกรุณาใช้เป็น Link แนะนำเพื่อนบ้านด้านล่าง จะดีไหมครับ

เพราะเห็นด้านบนเป็น Banner ผู้สนับสนุนโฆษณา กลัวจะไม่เหมาะสม

เพราะเว็บบ้านบางกอกฯก็ไม่มีรายได้ หรือหวังผลประโยชน์ทางการค้าใดๆในการโฆษณา น่ะครับ

อย่างไรก็ตามขอขอบคุณในความเอื้อเฟื้อด้วยน่ะครับ  &v&  ก็เพราะได้สมาชิกดีดีแบบนี้แหล่ะครับ บ้านบางกอกฯจึงอยู่ได้มากว่า 7 ปีแล้ว
Trouble is something to Learn,
Learning how to Fix.
Fixing something is to Think,
Thinking how to be Mature -> a little rascal again!

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments