Author Topic: Verified Member ...?  (Read 2049 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline 7nook

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:January 03, 2011, 10:23:20 pm
Verified Member ...?
« on: December 03, 2006, 10:42:12 am »
สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ไม่กี่วัน สมัครเข้ามาก็เห็นว่าให้กรอกข้อมูลให้ครบถ้วนกระบวนความตามกระทู้ http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=3148.0 แล้วก็ได้ปฏิบัติตามอย่างถูกต้อง
แต่ยังมีข้อสงสัยว่า ทำไมผมชื่อผมยังไม่เขียวอย่างที่ในกระทู้กล่าว หรือว่าต้องรอระยะเวลาตรวจเช็คจากทาง web  หรืออาจเป็นเพราะผมเองลงข้อมูลไม่ครบถ้วน ขาดตกบกพร่องไป
ขอคำแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ  &v&

• Member
  • Last Login:January 03, 2011, 10:23:20 pm
Re: Verified Member ...?
« Reply #1 on: December 03, 2006, 10:52:11 am »
ขออนุญาตอีกข้อนึงครับ
ทำไมผมไม่เคยได้รับจดหมายอะไรทางอีเมล์เลย ที่เข้ามาได้เพราะลอง log in เข้ามาเลยหลังจากสมัครได้ 1 วัน แล้วก็เข้าได้เลย ไม่เคยได้รับอีเมล์ตอบรับอะไรเลยครับ แม้จะลองลืมรหัสแล้วให้ส่งทางเมล์ ก็ไม่มีอะไรส่งมาเลยครับ อีเมล์ผมใช้งานได้จริงๆน่ะ  :good:

Offline AKE

• สัพเพ สัตตา อะเวรา โหนตุ อัพพะยาปัชฌา โหนตุ อะนีฆา โหนตุ สุขี อัตตานัง ปะริหะรันตุ
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:October 23, 2023, 12:13:13 pm
« Reply #2 on: December 03, 2006, 11:43:07 am »
เท่าที่ทราบ การ Verified member ต้องใช้เวลาซักเล็กน้อย เนื่องจากเจ้าบ้านฯ จะเป็นคนพิจารณาและจัดการให้
ส่วนเรื่องการกรอกข้อมูลนั้น ถ้ากรอกครบ และ ถูกต้อง ก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร
โดยส่วนตัวผมคิดว่า ใจเย็นๆรอซักหน่อยนะครับ

คติธรรม : "คนเราเมื่อมีลาภก็มีเสื่อมลาภ เมื่อมีศุขก็มีทุกข์ เมื่อมีสรรเสริญก็มีนินทา เปนของคู่กันมาเช่นนี้ จะไปถืออะไรกับปากมนุษย์ ถึงจะดีแสนดีมันก็ติ ถึงจะชั่วแสนชั่วมันก็ชม นับประสาอะไร พระพุทธเจ้าผู้ประเสริฐ ยังมีมารผจญ ยังมีคนนินทาติเตียน ปุถุชนอย่างเราจะรอดพ้นจากโลกธรรมดังกล่าวแล้วไม่ได้" โดย ธมมวิตกโก ภิกขุ

• Member
« Reply #3 on: December 03, 2006, 07:37:13 pm »
 :) ขอบคุณครับ
เห็นในกระทู้นั้นบอกว่า เมื่อกรอกเสร็จแล้ว ชื่อจะเปลี่ยนเป็นสีเขียว
ก็เลยทำให้คิดไปว่าจะเปลี่ยนเลยทันที  ตอนนี้เข้าใจแล้ว ขอบคุณครับ

Offline AKE

• สัพเพ สัตตา อะเวรา โหนตุ อัพพะยาปัชฌา โหนตุ อะนีฆา โหนตุ สุขี อัตตานัง ปะริหะรันตุ
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:October 23, 2023, 12:13:13 pm
« Reply #4 on: December 03, 2006, 11:20:16 pm »
ด้วยความยินดีครับ
เดี๋ยวเจ้าบ้านฯเข้ามาแล้วก็จะดำเนินการต่อให้ครับ
คติธรรม : "คนเราเมื่อมีลาภก็มีเสื่อมลาภ เมื่อมีศุขก็มีทุกข์ เมื่อมีสรรเสริญก็มีนินทา เปนของคู่กันมาเช่นนี้ จะไปถืออะไรกับปากมนุษย์ ถึงจะดีแสนดีมันก็ติ ถึงจะชั่วแสนชั่วมันก็ชม นับประสาอะไร พระพุทธเจ้าผู้ประเสริฐ ยังมีมารผจญ ยังมีคนนินทาติเตียน ปุถุชนอย่างเราจะรอดพ้นจากโลกธรรมดังกล่าวแล้วไม่ได้" โดย ธมมวิตกโก ภิกขุ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments