Author Topic: เรียน คุณเสียอา เสียเว เสียเค ที่เคารพ  (Read 2688 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline 1000cc

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:January 13, 2014, 12:46:17 pm
    • sippawit
ผมีที่สนใจเฟียต ๘๕๐ นะครับ ผมได้ไปดูรถมาแล้วแต่ไม่สามารถลงรูปได้ เพราะผมเล่นที่ร้านดันไม่มี
ช่องใส่ซีดีซะอีก เลยพลาดจริงๆ แต่ผมมีคำถามอยากถามหลังจากที่ได้ดูรถมา

๑. สีมันลอกแสดงว่าสีเก่าแล้วทำมานาน ต่างจากสีปูดเพราะแสดงว่าทำสีมาไม่ดีสนิมกินข้างในจริงหรือเปล่า
๒. ของครบ (หลังจากที่ผมเอารูปจากเวปนอกไปเทียบมาชิ้นต่อชิ้น) แต่แท้ไม่แท้ผมดูไม่เป็น คุ้มไม๊ท่าเทียบกับ
        เครื่องซูบารุแล้ว
        ด้านหลังโดนชนมาแต่เคาะแล้วแต่ยังไงก็ยังไม่ได้ทรง (สงสัยต้องให้ท่านขุนเคาะเอง) :)
        สี+ภายใน+แอร์+เครื่อง น่าจะต้องทำใหม่ (เครื่องติดแต่แอร์ไม่เย็นแล้ว)
        ไมล์ เกจ์น้ำมัน เกจ์ต่างๆนอนนิ่งสนิท
        ช่วงล่างผมดูไม่เป็นเลยไม่รู้ว่าเป็นยังไงครับ

ถ้ามีโอกาสผมจะลงรูปให้ได้  ;D   ;D

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
ถ้าเอารูปมาลงก็ฟันธงจบ ตอบแบบนั่งเทียนมันตอบยากน่ะ

๑.สีลอกเพราะโป๊ะหนา แลคเกอร์หนา ทำสีห่วย มันเกิดขึ้นได้ทั้งนั้น ถ้าเป็นรถคันเดิมสีขาว คันนั้นทำแบบธรรมดาปกติ ไม่หรูหราอาราเร่แน่นอน
๒.ถ้าของครบ เครื่องซูบารุก็ช่างหัวมัน เอาให้มันวิ่งได้ดีๆก็จิ๊กกาเร่ริงโก้แล้ว

ถูกชนมานี้มันหนักแค่ไหน? รถถ้าสภาพเน่านิ่งสนิทชัย ก็ต้องบูกันสนานยิ่ง
เอารูปมาดูวันเสาร์ครับ ถ้ามันเน่ามากจะได้เตือนทัน 8)

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments