General Category > การบูรณะรถคลาสสิค

Suzuki Fronte เคยเห็นทำ Racing/Circuit บ้างมั้ย

(1/629) > >>

fatwilly:
มีใครเคยเห็นหรือมีภาพข้อมูลเกี่ยวกับ Suzuki Fronte แบบแข่งบ้างมั้ยครับ
แบบแนว N360 / Mini สนามน่าทำดี... :ofireevil:
ช่วยแบ่งความรู้ด้วยหน่อยนะครับ   b:b ขอบคุณครับ

fatwilly:
รุ่นนี้อ่ะครับ

fatwilly:
ไม่มีเลยรึครับ :help:

lazydog:
ไม่เคยเห็นครับ

ถ้าจะทำหาตัว 3 ผระตูมาทำแล้วกันครับ

น่าจะดีกว่า 5 ประตู  :good:

RETRO MAN:

--- Quote from: fatwilly on May 24, 2008, 09:59:42 am ---มีใครเคยเห็นหรือมีภาพข้อมูลเกี่ยวกับ Suzuki Fronte แบบแข่งบ้างมั้ยครับ
แบบแนว N360 / Mini สนามน่าทำดี... :ofireevil:
ช่วยแบ่งความรู้ด้วยหน่อยนะครับ   b:b ขอบคุณครับ

--- End quote ---
ไม่มีเหมือนกันครับ ถ้ามีก็ชข่วยหน่อยครับ ไม่อยากเป็นคันแรกอะครับ กลัวงบบาน น้ำมันแพง ยังไงถ้ามีก็ชงให้ดูด้วยนะครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version