General Category > BKCC Photo Gallery

**การประกวดภาพถ่ายรถคลาสสิค "Classiccar National Photo Contest 2006” by WAkkie**

<< < (2/14) > >>

เจ้าบ้านบางกอกฯ:
น้อง ๆ ที่อยู่มหาวิทยาลัย ฝากประชาสัมพันธ์ให้กับเพื่อน ๆ ชมรมถ่ายภาพด้วยนะครับ

แล้วผมจะทำรายละเอียดมาให้ download ใบสมัครอีกครั้งหนึ่งครับ

Parman_Kan:
น่าสนใจมากครับ ถ้าชอบถ่ายภาพอยู่แล้ว งานนี้ได้ถ่ายภาพที่ชอบ และยังมีโอกาสได้เงิน กินขนม ซ่อมรถ อีกด้วย อยากทราบ รายละเอียดอะครับ เช่นว่า จะส่งภาพเข้า ประ กวดได้ยังไง วิธีไหน รายละเอียดต่างๆ แบบละเอียด อะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ....

hillman_car:
ถ่ายภาพซากรถ classic ให้เป็นศิลปะนี่ส่งได้รึป่าวครับ คือตัวผมเองไม่มีรถที่สวยงามเหมือนพวกพี่ๆครับ
มีแต่ซากไม่มีเงินทำ (ไม่ทราบว่าจะเป็นการดูหมิ่นหรือลดเกรดของชมรมรึเปล่า เลยถามมาก่อน)
รถของผมยี่ฮ้อ hillman เป็นรถอังกฤษ ปีในเล่มทะเบียน 2504

เจ้าบ้านบางกอกฯ:
ได้เลยครับ เรื่องการถ่ายภาพเป็นเรื่องของศิลปะ
มีกติกาอย่างเดียว ขอให้เป็นรุปรถคลาสสิคเป็นพอ

kidspeed:
ซื้อ กล้องละครับ ;D กะลังรอรายละเอียดนะครับ w^w

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version