General Category > การบูรณะรถคลาสสิค

OPEL CLASSIC & Friends

(1/384) > >>

Yesterday2morrow:
ขอระบายหน่อยวันนี้ครียดมากเลย หาเรื่องอีกแล้วครับ ยังไม่รู้จะจอดไหนถ้าเอามา และก็ยังไม่รู้ว่าจะต้องตัดใจปล่อยคันไหน
เพราะดันเอาเงินก้อนสำคัญมาใช้  มันป็นความลับที่ห้ามให้แฟนรู้ มันน่ามีถ้ำกระบอกที่ให้เลิกเสพรถเก่าจริงๆ
จะรีบไปใช้บริการเลย ก็ วันนี้ดันไปเผลอมัดจำเขาไปแล้วทั้งที่ไม่ได้ลองขับ  มันอดไม่ได้จริงๆทั้งที่ไม่ได้รู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับรถรุ่นนี้เลย รู้อย่างเดียวเห็นแล้วชอบทนไม่ได้ >*|   เมื่อไหร่จะเลิกบ้าเสียทีอะไรแห้งๆเนี่ย

opel rekord  ปี1955  ในเพลทบอกว่าอย่างนั้น แต่จดทะเบียน 2508  พี่หลานและเซียนโอเปิ้ลช่วยแนะนำด้วยนะครับ

NOK1:
หลวมตัว  :grin:
(สู้ๆโอม)

Yesterday2morrow:
เฮ้อ....ครับพี่นก

lazydog:
โดน  :good: :good: :good:

poorrider:
....

อ้าวววว  คุณโอมมมมมมมมม ...

เมื่อเช้ายังแค่คุยกันอยู่เลย ใจแรงนะเนี่ย

ส่วนเมื่อไหร่จะเลิกบ้าอะไรแห้งๆเนี่ย
ต้องรอดูตอนกระเป๋าแห้งนะ พี่...

"v"

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version