General Category > BKCC Photo Gallery

Namaste Nepal : T h e W o r l d M u s t S e e

(1/34) > >>

iamwashmania:
สวัสดีครับ หลังจากได้ใช้บริการของ LINASON ของ OSBILS ไปประเทศเนปาล วันที่ 11-15 เมษายน 2553

เป็น ทัวร์ ที่สนุกมากๆ กับการถ่ายรูป และเดินไปในเมืองเก่าๆ ของประเทศเนปาลครับ

ขอภาพเเสดงถึง สัญลักษณ์ของ เนปาลนะครับ คือ มหาเจดีย์พุทธนาถ

ปล.  ผมถ่ายมาทั้งหมด  7,586 files   40.2 GB ครับ บ้าไปแล้วครับ ใช้กล้อง 2 ตัว คือ 40D + 5D mk2 ครับ ตามที่โทรสอบถามพี่ใหญ่มา อิอิ

ภาษาพูดเนปาลีคำแปลนมัสเตสวัสดี, ลาก่อน ทาไปไล กัสโต ชฮาเป็นอย่างไร ฮาจูร์ ขอโทษ ดีนูโฮส กรุณา (มอบให้ฉัน) คฮานูโฮส กรุณา (คุณมี) ดฮานยาบัค ขอบคุณมอ
ฉันกาตา
ที่ไหนยาฮา
ที่นี่ตยาฮา ที่โน่นธิค
โอ.เค ชอ
ใช่(ฉันมี) ชไฮนา ไม่ (ฉันไม่มี) เมโร นาม ... โหฉั้นชื่อ ...ขานา ขาเน ฐาเอาง กหาง ฉะ?ที่รับประทานอาหารอยู่ไหน?เนปาลมา พเนโกทำในเนปาล (Made in Nepal)มอ ไทย หูนฉันเป็นคนไทยปุคโยพอแล้ว                              

:smitten: ชอบภาพ โยคีมากๆครับ ถ่ายมาหลายคน

The wisdom eye of buddha สัญญลักษณ์ ของ NEPAL

เปิดจั่วไปก่อนนะครับ ง่วงมากๆ เลยครับ  เพิ่งบินกลับมา

Loong-Sawasdee:
 :good: :good: ตื่นนอนแล้ว มาเล่าต่อนะครับ w^w

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version