General Category > BKCC Photo Gallery

เอาของดีที่หัวหิน-ปราณบุรีมาฝากครับ

(1/8) > >>

minute-man:
เติมพลังด้วยเล็กแห้งต้มยำสุดอร่อยในซอยวัชรพล ต่อด้วยโกโก้ร้านเพื่อนผมในโชคชัยสี่ จากนั้นก็ล้อหมุน เน็กซ์สเตชั่น ร้านป้าสังเวียนที่ชะอำครับ

minute-man:
เนื่องจากเป็นวันศุกร์เมนูที่โปรดปรานส่วนใหญ่ไม่มีของครับ อดเลย ...

minute-man:
ตอนค่ำๆไปเดินหาอะไรทานอีกนิดหน่อยที่ตลาดครับ

minute-man:
แล้วมาถึงไฮไลท์ของคืนนี้ เพลินวานครับ สถานที่(สิ้นคิดเหมือนๆกับกระเพาไก่ไข่ดาว) แต่ยังไม่เคยไปตอนกลางคืน เลยต้องแวะไปเยี่ยมซะหน่อย

minute-man:
และก่อนนอนก็ไม่ลืมอัพเดตบ้านบางกอกครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version