General Category > BKCC Photo Gallery

If you love classic cars, you're my friend. (Photo Gallery)

(1/4) > >>

เจ้าบ้านบางกอกฯ:
ขอเอารูปมาอวดกันบ้างนะครับ

ในวาระที่เปิดห้องนี้เป็นการถาวรให้กับเพื่อน ๆ ชาวบ้านบางกอกฯ
มาอวดรูปกันให้เต็มที่นะครับ ชุดแรกเป็นชุดรถผมเอง บางรูปถ่ายเอง
บางรูปขออนุญาตเอาภาพจาก Classic Car National Photo Contest มาลงครับ

"Archilles" เจ้า MGA Roadster 1500 ปี 1958

สองภาพนี้เป็นช่วงแรก ๆ ที่ผมได้รถคันนี้มา

w^w

ชุดนี้เป็นชุดที่เอาไปถ่ายร่วมกับพี่ ๆ ในงาน
Classic Car National Photo Contest ครั้งที่ 1 ปี 2005

สองภาพนี้เป็นของพี่ ๆ ที่ได้รางวัล

สองภาพนี้ผมถ่ายเอง (เป็นกรรมการจัดงาน โดยมารยาทไม่มีสิทธ์ส่งประกวดครับ)

w^w

ชุดนี้ถ่ายโดยมือโปร คุณหรรษา
ส่งประกวด Classic Car National Photo Contest ครั้งที่ 3 ปี 2008

ภาพนี้ได้รางวัลที่สอง

วันนี้ขอแค่นี้ก่อน แล้วผมจะเอาลงให้ชมเรื่อย ๆ นะครับ

w^w

kongkiet01:
สวยสุดยอดทุกรูปเลยครับพี่บรรณ :good: :good: :good:

tamm001:
ชอบภาพที่สองครับ เหมือนอยู่เมืองนอกเลยครับ  :good:

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version