General Category > การบูรณะรถคลาสสิค

ได้เวลาเริ่มทำรถเสียที COROLLA KE36 รถแวนครับ ^ ^

(1/117) > >>

runbox7:
ทักทายสมาชิกเว็บบางกอกคลาสสิคนะครับ ผมชื่อโบ๊ทครับ มานั่งอ่านเว็บนี้อยู่ได้สักพักแล้ว ชอบอ่านกระทู้ “บูรณะรถยนต์คลาสสิค” มาก เพลินดี ได้เห็นขั้นตอนในการทำรถด้วย พี่ๆแต่ละคนทำออกมาได้เนียนมากๆ ก็เลยคิดว่าถึงเวลาที่ตัวเองจะต้องบูรณะบ้าง รถที่จะทำนั่นคือ TOYOTA COROLLA รุ่นที่ 3 ครับ

มาแจก Brochure ดูกันเพลินๆ ก่อนดีกว่าครับ

runbox7:
จะได้ดูกันนะครับว่ารถเราออฟชั่นใกล้เคียงกันไหม

runbox7:
 :wink:

runbox7:
 :good:

runbox7:
คราวนี้มาดูจากอีกแหล่งนะครับ เป็นโฉมเดียวกับคันที่บ้านเลย (เห็นไหมครับว่าในรูปนั้นไม่มีกระจกมองข้าง) แปลกดีนะครับ

แล้วก็คอนโซลหน้าก็จะเป็นอีกแบบแล้ว ผมว่าแบบนี้สวยกว่านะ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version