General Category > Bangkok Classiccar Webboard

★★★ "งานรวมมิตร บ้านบางกอกฯ ครั้งที่ 11" Bangkok Underground 20/8/2011 ★★★

<< < (2/111) > >>

POR5787:
 :grin:  มาแล้ว มาแล้ว 

OKUMI RT:
งานครั้งนี้ได้สถานที่แจ่มมากครับ ลานจอดรถเก่าในร่ม ได้บรรยากาศ Tokyo Drift มาก น่าจะออกมากใกล้เคียงในรูปมาก แต่ยังขาดสาวๆ ขอให้ทางกลุ่มต่างๆส่งสาวๆเข้ามารวมแจมให้ได้บรรยากาศด้วยนะครับ

สำหรับรถจากญี่ปุ่นเริ่มลงทะเบียนได้เลยนะครับ ผมได้แจ้งตัวแทนกลุ่มให้รวบรวมรายชื่อผู้ที่จะเข้าร่วมงานไปแล้วบางส่วน และยังมีบางส่วนที่ยังไม่ทราบว่าใครจะเป็นตัวแทนกลุ่ม ทางกลุ่มช่วยแจ้งผมด้วยครับ

Celica ก้อง Kongkiet01
 Colt ช่อ Cho4u
 Skyline หรั่งเร็ว หรั่ง^Hakosuka^
 Fairlady Z ผมเองครับ OKUMI RT
 KE&AE86 ขอตัวแทนกลุ่ม 1 ท่านครับ
Mazda ขอตัวแทนกลุ่ม 1 ท่านครับ
Mitsubishi ขอตัวแทนกลุ่ม 1 ท่านครับ
 ็Honda ขอตัวแทนกลุ่ม 1 ท่านครับ
 K-car เช่น charade, starlet, daihatsu หรือ suzuki ต่างๆ ขอตัวแทนกลุ่ม 1 ท่านครับ
 ตอนนี้ยังนึกออกแค่นี้ครับ ใครที่อยากรวมกลุ่มก็เสนอมาได้นะครับ ถึงไม่มีกลุ่มก็จะจัดพื้นที่ส่วนกลางให้จอดครับ

อีกเรื่องคือเรื่องสปอนเซอร์ครับ หากมีใครประสงค์จะสปอนเซอร์อะไรทางผู้จัดยินดีอย่างยิ่งครับ เพราะค่าใช้จ่ายเยอะมากจริงๆ

ผมขอสนับสนุนกระเพาะปลา 100 ถ้วยครับสำหรับรอบดึกราวๆสองทุ่ม ทานร้อนๆจะได้มีแรงสนุกกันต่อ  :><:

artid30:
 "v"  E30 ครับพี่ๆ ไปด้วยคนครับ

Pan:
ผมแผนครับ Alfa ครับ ผมขอสนับสนุนทีมงานอำนวยความสะดวกต่างๆประมาณ 6 คน

Pan:
ลงทะเบียนให้เพื่อนบ้านพี่ Prince 911 งูท้ายบุบ

พี่ Korn งูสวยๆซักคัน

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version