General Category > Classic Motorsports

alfa romeo .....!!!!

<< < (2/30) > >>

pussy:

--- Quote from: Pan on July 28, 2011, 11:31:30 pm ---Alfa 2000 GTV ครับ

--- End quote ---

ขอบคุณครับ ทำไมคอนโซลมันคล้าย 1750 หรอครับ คือไม่มีความรู้เลยอ่าครับ แล้วรบกวนถามหน่อยครับ

จะสั่งอะไหล่ได้จากที่ไหนได้บ้างอ่าครับ ของขาดเยอะเหมือนกัน

Pan:
ผมเดาเอานะครับ

pussy:
พี่ๆคนไหนมีอะไหล่ตัวนี้เหลือ หรือ รับสั่ง ช่วยแจ้งทีครับ

ขอบคุณครับ

หลาน caravelle:
ระหว่าง รอ โน่น นี่ นั่น  :><: :><:
แนะนำให้ดังนี้
ทานอาหารที่มีประโยชน์
นอนหลับให้สบาย
ออกกำลังกายสม่ำเสมอ
ทำงานเยอะๆเก็บตังค์ไว้

คันนี้คงต้องใช้พลังมหาศาล :good: :good: :good: :good:

pussy:
มันคือรุ่นไหนเหรอครับ ผู้รู้ช่วยตอบหน่อย

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version