General Category > การบูรณะรถคลาสสิค

Jaguar MK2 - The Most Beautiful Sport Saloon

(1/24) > >>

Zorro:
โชคชะตา ฟ้าลิขิต ให้ต้องมาเจอ MK2 ถูกจอดทิ้งไว้ปีกว่า ทั้งที่เป็นรถ 4 ประตู แต่อดใจไม่ไหว ทั้งสมรรถนะและรูปทรงช่างคลาสสิคเหลือเกิน เครื่องเดิม 3.4L แต่กรองอากาศเดิมไม่อยู่แล้ว เสียดาย

Zorro:
สภาพภายนอกมีผุบ้าง แต่โดยรวมอยู่ในสภาพดี ภายในเกจ์อยู่ครบ ทำงานได้

Zorro:
ตกลงราคาแล้ว สไลด์เค้าไปที่อู่ ลองเครื่องกะรื้อช่วงล่าง

nokkyaun:
 :smitten: เอามาฝากท่านพี่ ไปเจอโดยบังเอิญ :2funny:

Maximus Hippopotemus:
มาร์คทูเป็นสปอร์ตซาลูนที่สวยที่สุดคันนึงในความคิดผมเช่นกันครับ  :smitten:

โพสเยอะๆนะครับ ผมชอบรุ่นนี้มากอยากจะขอติดตามชมครับ   :good:

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version