General Category > การบูรณะรถคลาสสิค

จากหนังสือ-นิตยสารรถเก่าๆ

<< < (58/59) > >>

Maximus Hippopotemus:
 :good:

gamespeed:
 :good: :good: :good: :good: :good:

PunXJC:
635 CSi แพงกว่า Espada!  :shocked:

Maximus Hippopotemus:
คุณPrajuabครับมีรูปอีกมั้ยครับ อยากดูรถมือสองสมัยก่อนอีกครับ  w^w

Ross Geller:
นั่งดูจนครบทุกหน้า ผ่านตาทุกคัน ขอขอบคุณ ประจวบ และ ทุกท่านที่นำภาพครั้งวันวานมาแชร์กันในกระทู้นี้ครับ ผมดูแล้วนึกถึงวันวานสมัยก่อนจริงๆ อยากกลับไปใช้ชีวิตในยุคนั้น ชั่งเรียบง่าย และสงบ การนัดเป็นนัด เพราะ ไม่มีโทรศัพท์ โทรตามกัน โทรหากัน มีแต่การนัดจากโทรศัพท์บ้าน และ ออกไปเจอกันที่จุดนัด จนมาถึงยุดเพ็จเจอร์ และ มือถือกระดูกหมา ของ โมโต และ โนเกียเครื่องใหญ่ รวมถึงอิลิคสันแบบกระเป๋า ที่รุ่นคุณพ่อเราใช้ เห็นแล้วคิดถึงวันวานนะครับ บางคันผมเองยังจำได้ และ เจอตัวจริง พร้อมทั้งประวัติ แต่ข้อมูลที่อยู่ในหนังสือ หากแม่บ้าน(คนใช้)ผมไม่นำไปชั่งกิโล ขาย หรือ ทิ้งไป ช่วงที่ผมไม่อยู่กรุงเทพฯ ผมเองคงได้นำภาพมาแชร์กัน เติมความเข้มข้นได้ดีแท้ในกระทู้นะครับ น่าเสียดายจริง ยังไงจะรอติดตามในนี้นะครับ ขอขอบคุณทุกท่านครับ  w^w

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version