General Category > Bangkok Classiccar Webboard

รูปรถคลาสสิคจากงานมอเตอร์โชว์ครั้งที่33 ในวันที่01/04/12

<< < (7/8) > >>

POPEL:
 w^w

BCC131:
ขอบคุณ ครับคุณ แม็ก ที่ถ่ายรูปสวยๆให้ดูกัน

happypower:
แม๊ค ขอบคุณสำหรับทุกรูปครับ

\^^/ &v& \^^/

AKE:
ได้ไปงานนี้มาเหมือนกันครับ แต่ไปช้าหน่อย

โชคดีได้จอดคู่กับรถ BMW 520i คันสวย (คันนี้แต่งได้งามมากๆเลยครับ  :good: )

เลยต้องขอเก็บภาพคู่ไว้เป็นที่ระลึกซักภาพ

ขอเอาภาพมาลงไว้ในกระทู้นี้ด้วยละกันครับ

game-032:
วันนั้นผมเห็นคุณOouVintageก็เลยทักทายแค่ไม่นานเองครับ  :smitten: :smitten:

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version