General Category > รูปภาพกิจกรรมรถคลาสสิค

ลงรูปงานSMD Sept 2012 "Classic Cars' Lovers Invitation by K-Village" 23/9/12ที่นี่เลย

<< < (2/14) > >>

เจ้าบ้านบางกอกฯ:
งานนี้ทางเจ้าภาพ K-Village เชิญรับประทานอาหารเช้า
จิบน้ำชา กาแฟ พร้อมชมรถคลาสสิคสวย ๆ ครับ

มีที่จอดรถขอสำรองไว้ให้กับรถคลาสสิคที่มาร่วมงานจอด
ได้ตั้งแต่ทางเข้าฝั่งสุขุมวิท 26 หน้าร้าน Gloria Jeans ไป
จนถึงบริเวณร้าน Toms Toms

PunXJC:
เสียดาย คราวนี้ใกล้บ้านนิดเดียว ผมดันไม่อยู่ในไทย  :embarassed:

tukta1089:

อยากไปครับ....เสียดายอยู่ใกลถึงนอร์เวย์คงกลับไม่ทันแน่ๆครบ 'b' 'b' 'b'

Pan:
ไปครับ

rikuta:
ไปด้วยครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version