General Category > BKCC Photo Gallery

ขออนุญาตครับ My dressed-up Toyota AE92 krub

(1/5) > >>

chirawatana:
ขออนุญาตครับ เพิ่งออกจากอู่สีเมื่อ 2 ชม นี้เองครับ ที่ลงไปก็คือ mag 15 inch และ dressed-up parts 3 ชิ้น คือ ลิ้นหน้า และสเกิร์ตข้าง ครับ

ถ่ายด้วยฝีมือสมัครเล่นของผมเอง กับ Samsung tablet Tab 2 7.0 ขนาด 3 MP ครับผม

สถานที่: ศูนย์กีฬาทางน้ำบึงหนองบอน

ภาค 2

ภาคจบ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคอมเมนต์ครับ

ต่อเติมเสริมแต่ง ให้หล่ออีกนิด กับชายล่างกันชนท้าย สไตล์ Levin ครับผม

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version