General Category > รูปภาพกิจกรรมรถคลาสสิค

บันทึกจากเยอรมันนี

<< < (22/23) > >>

เจ้าบ้านบางกอกฯ:
รถเบนซ์ 300 หรือรุ่น "Adenauer" Benz 300 Pillar-less ที่มีชื่อเรียกตาม Chancellor "Konrad Adenauer" นายกรัฐมนตรีของประเทศเยอรมันในยุคนั้นที่ใช้รถรุ่นนี้เป็นรถประจำตำแหน่ง

อีกสองคันในห้องนี้จำไม่ได้ว่าเป็นรถใคร Mercedes Benz 600 Pullman และ 190 sl สีเทานี้ต้องเป็นของบุคคลสำคัญของโลกแน่ ๆ

วันนี้ขอเอาแค่นี้ก่อนนะครับ ไว้ว่าง ๆ จะเอามาลงเพิ่มเติมนะครับ
 w^w

w^w

korn:
เยี่ยมเลยครับพี่ แต่ชอบตรงที่ได้ไปเที่ยวกับ คุณป๋า+คุณแม่ แล้วยังได้ไปดูสิ่งที่ตัวเองชอบ.... เยี่ยมครับ อิจฉาจัง....

ขอบคุณครับโป้ง  ;D

เลยถือโอกาสเอาภาพมายืนยันว่าพาทั้งพ่อแม่ไปจริง ๆ ครับ  >:D
แถมท้ายด้วยภาพโรแมนติค สองคนตายายเดินจูงมือกันตลอดทริป  $^$

w^w

lazydog:
สองตายาย น่ารักมาก  $^$

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version