General Category > รูปภาพกิจกรรมรถคลาสสิค

บันทึกจากเยอรมันนี

<< < (2/23) > >>

Tor 2002:
อยากไปเที่ยวด้วยจังเลยครับ  ขอบคุณที่เอารูปสวยๆ มาฝากนะครับ

thaidub:
เที่ยวให้สนุกครับ ฝากถ่ายรูป architecture ด้วยนะครับ  + ขอ map ของเมืองที่พี่จะไป (ที่เขาแจกฟรีน่ะครับ) ด้วยนะครับ  ;D

Pan:
เมื่อต้องขอโทษที่โทรไปถามทางโดยที่ไม่ทราบว่าพี่บรรณ อยู่เยอรมันครับ ที่เยอรมันพี่บรรณจะเวอะไปMercedes museum ไหมครับหากไปฝากถ่ายภาพ

Silver arrow ด้วยนะครับ

tokenn:
อ้าวตกลงพี่ไปตั้งเดือนเชียวรึ  \^^/ แล้วงี้แมวไม่อยู่นู๋ๆร่าเริง  "v"

w^w

ภาพสวย สีคมชัด ในแบบฉบับ Bonner จริงๆ  :good:

รอติดตามชมเรื่อยๆน่ะคร๊าบพี่  $^$

AKE:
ภาพสวย บรรยายเยี่ยม  อ่านแล้วเหมือนได้ไปเที่ยวด้วยตัวเองเลยครับ :good: :good: :good:
อยากดูรูปอีกครับ  ;D

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version