General Category > BKCC Photo Gallery

ไปRally+ถ่ายรูป กับท่านขุนมาครับ

(1/7) > >>

iamwashmania:
วันแรกไปร่วมงาน Rally ของชาว BMW Society กันที่เขาใหญ่ แล้วผมกับพี่เอ มีเอเดียว่าเราควรไปร่วมงานแบบไหนดีถึงจะสนุก เลยนึกครึ้มๆกันว่าไปตั้ง TC เถื่อน ก่อนเค้าเข้าที่พักกันดีกว่า

แล้วเราจะเอาอะไรหยุดรถเค้าได้ล่ะ อันดับแรกต้องมีป้ายครับ อันดับสองต้องมีของแจก เราเลยคิดว่าแจกน้ำเย็นๆชื่นใจ ดีที่สุดครับ

เลยเอากระบะขนน้ำกับเบียร์ไปตั้งกันในป่า

เหมือนพ่อค้าที่ขายน้ำส้มมั๊ยนะเนี่ยพี่เอ  3:)

แต่เราก็วิ่งแจกน้ำกันจริงๆ

แล้วเราก็เจอกลุ่มนี้ น่าจะมีพี่ JFK ด้วยนะครับ

3:)

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version