General Category > การบูรณะรถคลาสสิค

รับทำไฟท้ายรถคลาสสิคครับ (พลาสติก)

<< < (3/191) > >>

lupin:
"ข้างละประมาณ 1000 - 1500 บาทไม่รวมค่าของครับ"

คำว่า "ไม่รวมค่าของ" หมายความว่าอย่างไรครับ?

เจ้าบ้านบางกอกฯ:

--- Quote from: lekxman on July 03, 2007, 11:01:41 am ---... ข้างละประมาณ 1000 - 1500 บาทไม่รวมค่าของครับ 0896816664 เล็ก
ตัวอย่าง มีอันหนึงเป็นของแท้ครับ

--- End quote ---

อ้าว .... อ่านไม่ละเอียดด้วยคนครับ

ไม่รวมค่าของก็ค่าแรงอันละ 1,000-1,500 บาท ไม่รวมค่าของ
หรือค่าของมันน้อยนิดแล้วแต่ขนาดไฟท้ายครับ  %:(

สงสัยต้องยกตัวอย่างแล้วล่ะครับว่าอย่างไฟข้างบน
ทำเสร็จแล้วสะระตะจะอันละเท่าไหร่   :o

บ้านบางกอกฯ เราเน้นความโปร่งใส
ซื้อของขายของอธิบายสรรพคุณนิสนึงครับ
เล่าให้ฟังกันหน่อยนะครับ ดูท่าคนจะสนใจแยะ
ถ้าของดีราคาโดนใจสงสัยทำไม่ทันแน่ ๆ

w^w

dirtstar:
น่าจะหมายถึงค่าอุปกรณ์หรือเปล่าครับ

trakulWnt:
 ??? ??? ???

ช่วยตอบหน่อยเถอะ..พ่อคุณ...ถ้าว่าง

jpomme:
น่าสนใจเป็นอย่างมาก
นั่งรออ่านคำตอบด้วยคน  :owhatamidoinghere:

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version