General Category > การบูรณะรถคลาสสิค

รับทำไฟท้ายรถคลาสสิคครับ (พลาสติก)

<< < (2/191) > >>

เจ้าบ้านบางกอกฯ:

--- Quote from: thaidub on July 03, 2007, 11:07:53 am ---แล้วอายุการใช้งานเป็นอย่างไร ซีดเหมือนไฟท้าย taxi หรือปล่าวครับ มีข้อจำกัดอะไรบ้างไม๊ครับ

--- End quote ---

วาว ฝีมือดีจริง ๆ  :good: ดูไม่ออกเลยอันไหนแท้อันไหนทำ  %:(
อยากทราบรายละเอียดเหมียนกันครับ อย่างคุณ thaidub ว่า
(อายุใช้งานเป็นอย่างไร ซีดไหม ใช้เวลาทำนานไหม
ถ้ามีข้างซ้ายอย่างเดียว--กลับซ้ายขวา--ต้องการข้างขวาทำได้เปล่า)

อย่างนี้น่าจะให้พี่หน่องลองติดต่อทำดูเป็น sample ก่อน คุ้มแน่นอน
ตอนนี้ไฟท้ายเบนซ์หางปลาราคาเป็นทองแล้ว

w^w

Mong5:
นับเป็นกระทู้ที่น่าสนใจมากๆครับ  เป็นประโยชน์สำหรับสมาชิกส่วนใหญ่มากทีเดียว  ผมเสนออยากจะให้ ปักหมุดเลยครับ กันกระทู้ตก

เจ้าบ้านบางกอกฯ:
ผมว่าไม่ต้องถึงกับปักหมุดหรอกนะครับพี่

เรามีบอร์ดบูรณะรถคลาสสิคสำหรับกระทู้บูรณะรถดี ๆ แบบนี้
เดี๋ยวย้ายให้ดีกว่านะครับ ใครไปลองแล้วช่วยแนะนำด้วยนะครับ

w^w

lekxman:
โทรมาคุยกันครับ

nuivannuys:
 :good: แล้วจะส่งรูปไปให้ดูครับ  \^^/

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version