General Category > Classic Motorsports

รูปหมู่และรูปอื่นๆ จาก Thailand Circuit ครับ

(1/12) > >>

tommyboy:
ได้มีเวลามา post ตอนเที่ยงนี้แล้ว  หวังว่าทุกคนคงชอบนะครับ (หวังมากเพราะเจ็บตัว  O>))
ร่างกายทุกอย่าง ok หมด, กล้องก็ไม่พัง, แถมมีคนขับกลับให้อีก.. 
ต้องขอขอบคุณทุกคนที่ช่วยวันนั้นแล้วก็ post message มาฝากความหวังดีด้วยนะครับ
ไว้คราวหน้าขอ  :><: กันหน่อย

เห็นพี่ๆหลายๆคนมา post รูปสวยๆแล้ว ผมจะไม่พยายาม post รูป style ซํ้าๆ แล้วกันนะครับ
Enjoy ครับ..

tommyboy:
ที่นัดตอนเช้า 7.30am.. 

ระหว่างทางเติมนํ้ามัน กลับกลุ่ม c

tommyboy:
ใกล้ถึงแล้ว

tommyboy:
ฟังพี่บรรณ คุณ Okumi brief.. 

tommyboy:
เตรียมรองเท้ามากันอย่าง pro

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version