General Category > Off Topic

Bkcc แนะนำร้านอาหาร

(1/2) > >>

Nong Mai:
วันนี้อ่านเจอโฆษณาร้านกุ้งกระทะร้านนี้ ทั้งใน นสพ. และ Email เห็นว่าน่าสนใจดี เลยนำมาบอกต่อ เผื่อลองแวะไปชิมกันค่ะ

ร้านกุ้งกระทะ คุณตุ๊ก

Nong Mai:
สำหรับราคาของบุฟเฟ่ต์ร้านนี้ แบ่งเป็น 2 ราคา คือ
บุฟเฟ่ต์หมูกระทะ 119 บาท/คน (ไม่รวม Seafood)
บุฟเฟ่ต์ Seafood 159 บาท/คน
หากต้องการเพิ่มเตาปิ้ง Seafood เพิ่ม 29 บาท/เตา

ใครเคยไปทานมาแล้ว ช่วยลงความเห็นหน่อยค่ะว่ารสชาติอร่อยหรือเปล่า

หรือใครอยากจะลองเอง ก็นี่เลยค่ะ แผนที่

roses:
 :o กุ้งเพียบเลยตัวใหญ่ด้วยน่าหม่ำจังเลยค่ะ หิวเลย :D

nong26june:
โห..
แถวบ้านผมเลย..
เด่วต้องไปอุดหนุน..
หัวหน้าแก้งค์เด็ก..ว่าไง..
รีบมารายงานตัวซะดีๆ..

เสียอา:
กินจริงหมดแล้วไม่เคยเติม..

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version