General Category > การบูรณะรถคลาสสิค

Mercedes Benz W123 Corner

<< < (2/1219) > >>

BoyW123:
ดีมากเลยครับพี่เอก ผมคงต้องเข้ามากระทู้นี้ทุกวันแล้วละครับ W123 มันร่วมสมัยครับ กำลังจะเข้าช่วงอายุคลาสสิค เรียกว่าช่วงหัวเลี้ยวหัวต่อ คงต้องดูแลให้ดีที่สุดครับ \^^/

ตอนนี้พยายามทำกลับไปสถาพเดิมที่สุด ยกเว้นไอ้นี่ครับ น้ำมันแพง อยากใช้ทุกวัน คงต้องพึ่งพาอาหารใหม่ครับ

BoyW123:
ท่านใดเคยเปลี่ยนระบบล็อคเป็นไฟฟ้าบ้างครับ ผมกำลังตัดสินใจอยู่ถามมา 4บาน+ฝาท้าย+รีโมท 3000 บาท

แต่บางร้านแจ้งว่าติดได้แต่คู่หน้า เพราะด้านหลังกลอนหนักมาก อาจทำให้มอเตอร์ไหม้ได้ เลยทำให้ลังเลเลยครับ :idiot2:

evolution_mini:
กำลังคันอยากได้ 300TD อยู่ครับแต่หาสภาพดีๆ ยากจังเลย

Maximus Hippopotemus:
รถผมก็300TD 5สูบดีเซลอืดๆม้าน้อย แต่วิ่งพอตัว ;D

evolution_mini:
เมื่อกลางวันผมก็ไปลองมา 300td คันนึงผมว่าก็โอเคไม่อืดเท่าไหร่ สงสัยต้องรีบเก็บเงินเอามาร่วมก๊วน 123 ซะกะหน่อยแล้ว

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version